Tải về Windows 11 Final Latest Version cùng một số thông tin bên lề (5-10-2021) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tải về Windows 11 Final Latest Version cùng một số thông tin bên lề (5-10-2021)

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Vào lại link từ #1 lần nữa thì nó hiện đầy đủ rồi đây cháu, không cần phải đăng nhập TK gì cả:

Bác tải xong, khi nào có thời gian, bác reup sang host khác giúp các bạn với nha bác.

Cái Host OneDrive họ đang sửa gì trên hệ thống đó bác ạ, hôm qua nay, cháu lúc vào đc lúc vào ko...

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác tải xong, khi nào có thời gian, bác reup sang host khác giúp các bạn với nha bác.

Cái Host OneDrive họ đang sửa gì trên hệ thống đó bác ạ, hôm qua nay, cháu lúc vào đc lúc vào ko...

Từ lâu nay bác không reup các file với size lớn sang GGD được nữa cháu à. Trước đây có dongle905 và anhdv cho bác các TK nhưng khi upload thì nó chậm khủng khiếp và còn việc sau khi load về file bi lỗi nữa đó cháu. Anhdv có nói với bác vì máy chủ đặt tại HN mà bác thì ở cách nữa vòng trái đất nên nó chậm lắm. Như vậy bác không còn dùng được các account đó nữa.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Các bác cho em hỏi máy em laptop hp probook 4530s/ i5-2450M cài win11 báo lỗi này là như thế nào ạ
Xem phần đính kèm 23749

Bạn có cài với bản đã fix TPM 2.0 từ #1 của chủ topic chưa bạn? Riêng tôi thì vì máy có nhiều bản Win nên tôi hay dùng WinNTsetup để cài và vì nó đã có sẵn phân vùng boot. Cài với WinNTsetup thì tôi không hề thấy nó báo bất cứ lỗi nào cho các máy từ đời cũ đến đời mới cũng như trên laptop i5 .

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Có ai biết tắt hoặc bỏ chữ này (sunday) đi không để taskbar thành 2 hàng thôi?Xem phần đính kèm 23762
Tôi rất muốn có cái thứ bạn đang có nhưng ko được , bạn có lại muốn ẩn đi uổng thật
Nhưng ko sao , bạn muốn ẩn thì chỉ việc cho taskbar nhỏ lại 1 chút là được .
Bạn tham khảo bên topic của bác chungcm win10 insider tôi có post 1 cmt chỉnh taskbar nhỏ lại

a01664468286

Búa Gỗ

trungminh

Rìu Vàng Đôi
Tôi rất muốn có cái thứ bạn đang có nhưng ko được , bạn có lại muốn ẩn đi uổng thật
Nhưng ko sao , bạn muốn ẩn thì chỉ việc cho taskbar nhỏ lại 1 chút là được .
Bạn tham khảo bên topic của bác chungcm win10 insider tôi có post 1 cmt chỉnh taskbar nhỏ lại
Bạn làm theo link này nè. mỗi tội 2 hàng nhìn bé quá, hơi đau mắt :)
Đã làm được rồi nhưng tasbar hơi nhỏ so với 32inh. Thank you Tôi muốn to hơn 1 tý= chổi quét là được Ha ha

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cho cài Offline (tắt mạng trước khi cài) và chọn tài khoản là Local như bác @Hoang Duch2 đã đề cập thì máy bạn sẽ đỡ lag mà thời gian cài sẽ nhanh hơn nữa.
Lag khi sử dụng thao tác đó bác chứ ko phải lad khi cài, mình cài bt à 😊

boduc

Rìu Chiến Vàng
Không biết bạn trên là ai mà sao cmt thô lỗ thế. Thì thôi đừng vào diễn đàn nữa. Đọc mà cứ thấy nóng người.{after_boom}

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
cái thằng ở trên láo quá , tôi không biết chuyện gì xảy ra tự nhiên nó vào chửi sối sả mà ai đụng chạm nó đâu 😠😠😠, may mà mod nào ban nó vĩnh viễn cho nó khỏi vào , mẹ nó còn nhắn tin cho mình khủng bố , xoá nó cũng đuối