Tại sao lại có Vn-Zoom.org ? Mời đóng góp ý kiến giao diện cho VN-Zoom.org | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tại sao lại có Vn-Zoom.org ? Mời đóng góp ý kiến giao diện cho VN-Zoom.org

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

zArtemis

Rìu Sắt
em nghĩ nên thêm nút "Top" động (ex: đang ở giữa trang hay khi thanh trượt có khoảng cách với 2 đầu mút giới hạn) có thể ấn phát để lên đầu trang do em thấy còn dư không gian phía bên phải của web :)) với lại bên đấy thuận tay nhấn hơn, thay mấy icon trang giấy trên các chủ đề thảo luận bằng hình ảnh liên quan thực tế để tăng tốc độ xác định được chủ đề tìm kiếm cho người dùng. {biggrin}

MrChef

No longer available on earth
em nghĩ nên thêm nút "Top" động (ex: đang ở giữa trang hay khi thanh trượt có khoảng cách với 2 đầu mút giới hạn) có thể ấn phát để lên đầu trang do em thấy còn dư không gian phía bên phải của web :)) với lại bên đấy thuận tay nhấn hơn, thay mấy icon trang giấy trên các chủ đề thảo luận bằng hình ảnh liên quan thực tế để tăng tốc độ xác định được chủ đề tìm kiếm cho người dùng. {biggrin}

This iz what u mean?

==>

MrChef

Hình như thành viên mới vẫn còn phải hoạt động dựa trên cái thread của admin và mod tạo chứ chưa hoàn toàn tự tạo được phải không bác @Cloud {embarrassed}

Cloud

Administrator
Hình như thành viên mới vẫn còn phải hoạt động dựa trên cái thread của admin và mod tạo chứ chưa hoàn toàn tự tạo được phải không bác @Cloud {embarrassed}
Box công nghệ thông tin và Windows hiện tại chỉ có Mod trở lên mới tại post được, các box còn lại user tạo thoải mái :D

MrChef

Vậy tại sao em post bài về Software lại không được duyệt hở bác @Cloud ? {amazed}
Cả một bài về công nghệ trong tin học căn bản nữa {cry}

Cloud

Administrator
Vậy tại sao em post bài về Software lại không được duyệt hở bác @Cloud ? {amazed}
Cả một bài về công nghệ trong tin học căn bản nữa {cry}

Có một vài từ khoá bị cho vào kiểm duyệt, đã duyệt rồi nha bác, sẳn bác có muốn quản lý box nào cứ mess em nhé.

fri360

Gà con
Cách đây khá lâu, những năm 2011 gì đó, có i360 ra đời để thay thế vn-zoom, song mẫu thuân giữa các thành viên BQT thì phải, nên i360 đã die, nếu nó còn hoạt động chắc đã khác rất nhiều... Nên mong anh em BQT vnz org định hướng chính xác và làm thật bền bỉ,,, có điều hơi thắc mắc là sao lại lấy là vnz.org, làm như vậy nó quá giống với vn-zoom, nếu google bung vnz.com thì vnz.org có bị ảnh hưởng gì không,,,
.
Nói chung cũng thích giao diện mặc định của vbb...

Cloud

Administrator
Cách đây khá lâu, những năm 2011 gì đó, có i360 ra đời để thay thế vn-zoom, song mẫu thuân giữa các thành viên BQT thì phải, nên i360 đã die, nếu nó còn hoạt động chắc đã khác rất nhiều... Nên mong anh em BQT vnz org định hướng chính xác và làm thật bền bỉ,,, có điều hơi thắc mắc là sao lại lấy là vnz.org, làm như vậy nó quá giống với vn-zoom, nếu google bung vnz.com thì vnz.org có bị ảnh hưởng gì không,,,
.
Nói chung cũng thích giao diện mặc định của vbb...
Hiện thì đa số anh em đều mong muốn là vn-zoom nên mình cũng đắng đó và suy nghĩ nhiều nên mới chọn .org, các tên miền ở trên đều bị mua hết rồi bạn, mình cũng đã tính minh để là domain dạng rút gọn các liên kết dài. Nhưng sức người có hạn {burn_joss_stick}

locb2

Rìu Sắt Đôi
Mình thấy cần :
Thêm 1 menu upanh vào thanh công cụ khung post bài hay là nằm gần cái khung chi tiện . Bởi mỗi khi page nó tụt sâu cần upanh phải kéo lên tận trên cùng mới truy cập vào link upanh thì hơi bất tiện

Cloud

Administrator
Nhóm phát triển này bao người vậy admin, nhiều lúc mình cũng định lập một rum về phần mềm cơ,,, khi mà search tìm phần mềm rất khó,,, không như thời vnzoom còn,,, lắm lúc bực mình
Đóng góp nội dung thì tầm 7-10 người, dev thì 2 người.

Ndlong

Gà con
Sao mình chọn Avatar trong cài đặt rồi mà ở đây lại ko hiển thị vậy AD

MrChef

Chọn mục Gavatar ko đc hả AD
Bạn hoàn toàn có thể sử dụng Gravatar nếu ban đã có tài khoản tại gravatar.com
Và email đó phải trùng với email mà bạn đăng kí diễn đàn Vn-zoom.org nhé {haha}
À hóa ra có thể chỉnh được email nên chỉ cần nhập vào email bạn đăng kí nick gravatar.com là bạn sẽ sync được ngay cái avatar đó nhé {big_smile}

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.