Chia sẻ - Tài Khoản PicSart GOLD chưa bao giờ đơn giản đến thế! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tài Khoản PicSart GOLD chưa bao giờ đơn giản đến thế!

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Như tiêu đề mình tạo bài này mục đích để cho các bạn trải nghiệm bản Picsart chỉnh sửa anh chuyên nghiệp mà nước ngoài họ sử dụng rất nhiều 1 cách hợp pháp nhất có thể.

Bạn nào cần tài khoản chính chủ thì làm theo yêu cầu sau:

- Cung cấp 2 acc gmail rác để mình đăng ký. Sau khi hoàn tất đăng ký. Các bạn tiến hành login vào trên điện thoại dạng tk và mật khẩu.
- Mình chỉ chấp nhận acc Gmail rác - tức mail phụ. Không sử dụng email chính các bạn đang dùng hoặc đang làm việc. ( Chỉ Duy nhất chấp nhận Gmail mọi email @hotmail... khác mình xin từ chối)

Và sau đó các bạn chỉ 1 việc duy nhất là sử dụng cũng như update phần mềm ấy thôi.
Mỗi bạn đc 1 tài khoản sử dụng riêng biệt và không chung đụng với bất kỳ ai khác.

Các bạn cmt tại bài viết này và chủ động inbox cho mình với nội dung:

Tên tài khoản Picsart muốn tạo:
Mật Khẩu:
Email + mk:
Email phụ 2 + mk: ( Mail này mình sẽ không hoàn trả)

Cảm ơn mod. Mong mod chuyển bài này đế nhiều người biết hơn và nếu em có vi phạm xin nhắc nhở.

Sửa lần cuối:

ansos123

Rìu Bạc
chủ thớt cho mình hỏi là nick trải nghiệm có thời hạn bao lâu ạ. Thank!

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Nhờ bác giúp em một tài khoản.

TuanHoangIcon

Búa Gỗ
Như tiêu đề mình tạo bài này mục đích để cho các bạn trải nghiệm bản Picsart chỉnh sửa anh chuyên nghiệp mà nước ngoài họ sử dụng rất nhiều 1 cách hợp pháp nhất có thể.

Bạn nào cần tài khoản chính chủ thì làm theo yêu cầu sau:

- Cung cấp 2 acc gmail rác để mình đăng ký. Sau khi hoàn tất đăng ký. Các bạn tiến hành login vào trên điện thoại dạng tk và mật khẩu.
- Mình chỉ chấp nhận acc Gmail rác - tức mail phụ. Không sử dụng email chính các bạn đang dùng hoặc đang làm việc. ( Chỉ Duy nhất chấp nhận Gmail mọi email @hotmail... khác mình xin từ chối)

Và sau đó các bạn chỉ 1 việc duy nhất là sử dụng cũng như update phần mềm ấy thôi.
Mỗi bạn đc 1 tài khoản sử dụng riêng biệt và không chung đụng với bất kỳ ai khác.

Các bạn cmt tại bài viết này và chủ động inbox cho mình với nội dung:

Tên tài khoản Picsart muốn tạo:
Mật Khẩu:
Email + mk:
Email phụ 2 + mk: ( Mail này mình sẽ không hoàn trả)

Cảm ơn mod. Mong mod chuyển bài này đế nhiều người biết hơn và nếu em có vi phạm xin nhắc nhở.

Đa tạ bác, acc xài rất ngon!