This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

thandanit

Gà con
Phần mềm này nổi tiếng từ thời 2006-2007 tới giờ và đc PC World VN thời đó khen ngợi rất nhiều kể từ phiên bản 5.xx. Tuy nhiên điểm hạn chế thời chúng tôi là dung lượng ổ cứng nhỏ và tốc độ xử lý chậm, kén máy, giá cao ngất ngưởng. Vả lại thời xưa bọn tôi là dùng các phần mềm rời rạc để dọn dẹp registry, data... chứ không phải AIO như bây giờ, bản thân tôi cũng test khá nhiều và toát mồ hôi cài lại win mấy lần cho máy tính ông già.

Vì nó nặng nên dù dọn dẹp xong chính nó lại gây ra vấn đề nặng máy, sau này khi vấn đề phần cứng mạnh hơn nên nó không còn gặp chuyện gây ì ạch nữa mà phát huy đúng tác dụng dọn dẹp/theo dõi độc hại, thay đổi máy.

BuiGiangNam

Gà con
thanks

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Hôm đó tìm thấy trang này mà ko biết down thế nào luôn , nó bị lổi gì đó , chỉ down cái file vớ vẫn nào rồi ko ra gì hết

mình up ngược lên gdrive cho bạn bản portable đó đó
like để thấy link tránh con bot chứ chả có ăn nhậu gì tầm này
tải lẹ vì gdrive mình gần hết dung lượng rồi

KingOfKings

Búa Đá
Thankss bác , mình nhậu em nó thành công rồi , kkkkkk

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hôm đó tìm thấy trang này mà ko biết down thế nào luôn , nó bị lổi gì đó , chỉ down cái file vớ vẫn nào rồi ko ra gì hết

Trang đấy tải nhanh mà bạn, chọn free download sau đó chờ 10s xong chọn Create download link rồi tải, lần 1 nó sẽ tải cái app của web về, bạn cancel rồi bấm create download lần 2 là nó sẽ tải phần mềm bạn cần!