Symantec Endpoint Protection 14.3.0 RU6 (14.3.9205.6000) | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Symantec Endpoint Protection 14.3.0 RU6 (14.3.9205.6000)

yuwakuitian

Rìu Bạc
Whois 1 phát là ra thằng này fake softexia.com rồi, từ trụ sở ở Mĩ biến thành trụ sở ở Lithuania
Mình vào softexia.com mà vẫn ra link của mod Quang Hà thôi bạn :)

Linh tải trong bài đó cũng giống link của mod. Quan trọng nhất là phần chữ ký số của file là của hãng Symantec (thằng nào giả danh bổn hãng chắc mất chỗ đội nón liền à).

Sửa lần cuối:

yuwakuitian

Rìu Bạc
Link thì softexia.org, tên thì softexia.com

Link này hình như virus vì từ lúc mình cài tới giờ con i3 8100 liên tục chạy 99%, máy reset hoài luôn, đang tính cài lại win đây
Check link Vai-rớt tô tồ:

Tình trạng CPU usage cao thì nhiều nguyên nhân lắm bạn ạ. Thường là do Win đang cài đặt các cập nhật hoặc AV đang tự động dò quét hệ thống. Như trên máy mình thì là do cái Microsoft IME gây ra.

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT

minhminh87

Búa Đá
mọi người cho hỏi khi bật lên thì uac nó chặn, tức là chọn yes hay no ấy thì bình thường sep có chạy ngầm ko nhỉ? hiện tại cài cho nhà bạn nên mình tắt uac của nó đi. ko hiểu sao sep bị mà norton security thì ko bị nhỉ ?

yuwakuitian

Rìu Bạc
mọi người cho hỏi khi bật lên thì uac nó chặn, tức là chọn yes hay no ấy thì bình thường sep có chạy ngầm ko nhỉ? hiện tại cài cho nhà bạn nên mình tắt uac của nó đi. ko hiểu sao sep bị mà norton security thì ko bị nhỉ ?
Trên tài khoản trị, giao diện chính của SEP hoạt động ở chế độ toàn quyền, đầy đủ tính năng nên mỗi lần mở lên đều bị UAC chặn. Còn trên các tài khoản thường (standard) thì không bị nhưng những tùy chỉnh quan trọng đều bị khóa. Cũng như các phiên bản thương mại của các AV nói chung, trong mọi trường hợp, SEP đều chạy ngầm, các chức năng bảo vệ đều hoạt động bình thường bạn ạ.

minhminh87

Búa Đá
Trên tài khoản trị, giao diện chính của SEP hoạt động ở chế độ toàn quyền, đầy đủ tính năng nên mỗi lần mở lên đều bị UAC chặn. Còn trên các tài khoản thường (standard) thì không bị nhưng những tùy chỉnh quan trọng đều bị khóa. Cũng như các phiên bản thương mại của các AV nói chung, trong mọi trường hợp, SEP đều chạy ngầm, các chức năng bảo vệ đều hoạt động bình thường bạn ạ.
tức là cứ cài xong là ok bất tiện mỗi khoản đó đúng ko bạn? mình tắt xừ uac đi vì ko phải máy mình hê hê. ok tks cứ cài kiểu ném xong để đấy là đc đỡ lằng nhằng vì toàn mấy ô gà, bắt tải về key như ns bây giờ chắc móm ^^