Hướng dẫn và Thảo luận - Sử dụng VPN trong Norton 360 Premium | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Sử dụng VPN trong Norton 360 Premium

dexem

Búa Gỗ
VIP User
Mình sử dụng phần mềm Norton Antivirus đến nay cũng gần 15 năm. Hiện nay, mình đang sử dụng Norton 360 Premium. Có vấn đề mình đang gặp phải nhờ các bác hướng dẫn để xử lý giúp.
1. Bản Norton 360 premium khi mới ra lò, có quảng bá chức năng VPN. Thực tế thì đối với VN thì chỉ mới hỗ trợ khoảng 1, 2 năm nay.
2. Tuy nhiên, từ khi biết VN được hỗ trợ sử dụng VPN trong Norton 360 Premium, mình làm đủ mọi cách: tra GG, xem hướng dẫn từ Norton, gỡ bản norton 360 đang sử dụng, download bản mới nhất, cài đặt lại (kể cả cài mới lại Win 10 home, Win 10 Pro, Win 11 Pro) nhưng không cách nào sử dụng được tính năng VPN của Norton 360 Premium.
Bác nào sử dụng được VPN trong Norton 360 Premium thì hướng dẫn giúp mình.
3. Norton vẫn có app VPN riêng, mình cũng thử cài đặt riêng, dùng key Norton 360 Premium nhưng ko kích hoạt được.
4. Máy mình đang sử dụng: Dell Latitude, Intel thế hệ 13; Win 11 Worstation Pro, Officer 365, Norton 360 Premium,... (tất cả đều có bản quyền)
Cám ơn các bác!

tuanhvn

Rìu Sắt
Mình sử dụng phần mềm Norton Antivirus đến nay cũng gần 15 năm. Hiện nay, mình đang sử dụng Norton 360 Premium. Có vấn đề mình đang gặp phải nhờ các bác hướng dẫn để xử lý giúp.
1. Bản Norton 360 premium khi mới ra lò, có quảng bá chức năng VPN. Thực tế thì đối với VN thì chỉ mới hỗ trợ khoảng 1, 2 năm nay.
2. Tuy nhiên, từ khi biết VN được hỗ trợ sử dụng VPN trong Norton 360 Premium, mình làm đủ mọi cách: tra GG, xem hướng dẫn từ Norton, gỡ bản norton 360 đang sử dụng, download bản mới nhất, cài đặt lại (kể cả cài mới lại Win 10 home, Win 10 Pro, Win 11 Pro) nhưng không cách nào sử dụng được tính năng VPN của Norton 360 Premium.
Bác nào sử dụng được VPN trong Norton 360 Premium thì hướng dẫn giúp mình.
3. Norton vẫn có app VPN riêng, mình cũng thử cài đặt riêng, dùng key Norton 360 Premium nhưng ko kích hoạt được.
4. Máy mình đang sử dụng: Dell Latitude, Intel thế hệ 13; Win 11 Worstation Pro, Officer 365, Norton 360 Premium,... (tất cả đều có bản quyền)
Cám ơn các bác!
cho xin cái ảnh , không sử dụng được là nó hiển thị như thế nào được không bạn

dexem

Búa Gỗ
VIP User
cho xin cái ảnh , không sử dụng được là nó hiển thị như thế nào được không bạn
Chỉ đơn thuần là không có tính năng VPN thôi bác.
Man hinh Norton ko co VPN.jpg