Chia sẻ - Sử dụng Office tool Plus Version: 10.10.7.0 để cài đặt Office 2024 và các phiên bản Office khác (lựa chọn app cần cài đặt theo nhu cầu). | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Sử dụng Office tool Plus Version: 10.10.7.0 để cài đặt Office 2024 và các phiên bản Office khác (lựa chọn app cần cài đặt theo nhu cầu).

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình nghĩ thẻ "kích hoạt" đó chỉ dùng được khi có sẵn key thôi, chứ nó không thể tự kích hoạt KMS được.
Mình toàn phải dùng công cụ khác để kích hoạt KMS.
Tôi chưa dùng thử OT để kích hoạt nên cũng không biết có được không. Tuy nhiên, tôi thấy việc dùng nó để cài đặt lựa chọn các phiên bản Office từ 365, O2019, O2021 và giờ là O2024 với việc lựa chọn app cần cài rất tiện lợi, hơn nữa không bị WD và BDFD chém (không cần tắt AV).

Trong Le

Rìu Vàng
Tôi chưa dùng thử OT để kích hoạt nên cũng không biết có được không. Tuy nhiên, tôi thấy việc dùng nó để cài đặt lựa chọn các phiên bản Office từ 365, O2019, O2021 và giờ là O2024 với việc lựa chọn app cần cài rất tiện lợi, hơn nữa không bị WD và BDFD chém (không cần tắt AV).
đúng rồi! Thực sự OT quá tiện để cài các phiên bản Office, việc cài thêm hoặc bớt các ứng dụng trên OT tiện hơn so với C2R. mặc dù C2R có chức năng kích hoạt KMS nhưng lại bị AV chém.

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
Chủ topic cho hỏi là mình muốn tài file ISO office để cài offline có thể không?

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Chủ topic cho hỏi là mình muốn tài file ISO office để cài offline có thể không?
Nên cài oline, rất đơn giản và nhanh, chỉ tầm 10 phút. Tuy nhiên cũng có tính năng download trước khi cài, tôi chưa thử, toàn cài online thôi.

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
Từ sáng giờ mình thử cũng ko thể cài Office , vì trong cty cài cho từng người nhu cầu khác nhau nên mình cần tải cả bộ office offline

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
Bạn nhắn Ultraview vào hộp trò chuyện, tôi xem giúp. Nhớ gỡ bỏ Office cũ.
dạ cảm ơn, nhưng mình ko thể gỡ cài đặt office được,mình đang muốn là tải các bộ office 2024 các ngôn ngữ OFFLINE để cài đặt ở các máy trong công ty chứ ko phải máy mình ạ

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
dạ cảm ơn, nhưng mình ko thể gỡ cài đặt office được,mình đang muốn là tải các bộ office 2024 các ngôn ngữ OFFLINE để cài đặt ở các máy trong công ty chứ ko phải máy mình ạ
Office tool cho phép lựa chọn bất kỳ ngôn ngữ nào bạn nhé!

Còn bạn muốn tải bản cài offline thì có thể tải ở đây (bản tiếng Anh) cài rồi vô mục Language, nhấn vô Add a Language để thêm ngôn ngữ bạn muốn, hoặc có thể vô trang chủ MS tải về gói ngôn ngữ theo nhu cầu.

Sửa lần cuối:

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nhiều bạn cứ hỏi xin link download Office, hãy dùng công cụ tiện lợi này mà cài đặt online.
Bạn nào muốn tải bản cài Offline thì tham khảo ở đây.

duongday

Gà con
Các bác cho hỏi tool này nguồn ở đâu ấy nhỉ? tìm tải lại mà k có

Attachments

66.3 KB · Lượt xem: 16

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
tool trong hình của t ấy. cũng lâu rồi k nhớ nhặt ở đâu :))
Cái đó là C2R thì phải, trong diễn đàn có đó. Bạn chịu khó tìm sẽ thấy. Nhưng tool đó bị AV chém ngay nhé. Tôi thấy dùng OT rất tiện mà. Cài đặt xong rồi dùng key kích hoạt bản quyền vĩnh viễn (không kích hoạt KMS bằng tool)

hulkeuro

Búa Gỗ
bác nào có key Ofice 2016 stand Vol cho em xin ah
cảm ơn
sáng nay mình có tải tool này ở #1 kích hoạt cho đứa em bản office 2016 standard (hình như theo máy cài sẵn trên asus) y chang của bạn.
bấm 1 phát xong luôn hiện lên actived luôn :D
bạn chưa kích hoạt đc thì tải xài thử.

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
sáng nay mình có tải tool này ở #1 kích hoạt cho đứa em bản office 2016 standard (hình như theo máy cài sẵn trên asus) y chang của bạn.
bấm 1 phát xong luôn hiện lên actived luôn :D
bạn chưa kích hoạt đc thì tải xài thử.
OT này chủ yếu dùng để cài đặt online các phiên bản Office thôi, sau khi cài nên dùng key (có share trong diễn đàn) để kích hoạt.