Hướng dẫn - Sử dụng BIN để đăng ký các tài khoản cho phép dùng thử | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Sử dụng BIN để đăng ký các tài khoản cho phép dùng thử

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Minh đã làm theo hướng dẫn nhưng khi nhập vào thì báo số tài khoản sai. và Security code nữa. Nhờ bạn hướng dẫn dùm. Cảm ơn bạn.
Có vẻ như bạn chưa bao giờ dùng thẻ credit card để thanh toán. Mỗi mã thẻ được tạo ra gồm: số thẻ, tháng/năm hết hạn và mã bảo vệ 3 chữ số (CVV). Điền đúng số là được. Trong trường hợp không được có thẻ BIN đã bị block cần phải tìm BIN khác

Sửa lần cuối:

Leadership

Gà con
Tài khoản bị khóa
cho mình hỏi khi thanh toán cái mục FULL Name thì điền cái gì vào

Leadership

Gà con
Tài khoản bị khóa
mày mò các kiểu vẫn không sao đăng ký được huhu

Hamano Kaito

Moderator
Cái này chỉ áp dụng cho dùng thử thôi bác, còn những dịch vụ nó trừ thẳng tiền thì bó tay

Roon nó đâu có trừ tiền đâu sếp ! Nó chỉ lấy Ví điện tử để làm tiền đề để tạo Trial 14 days thôi
Sau khi hết hạn 14 days nó mới trừ tiền để kích hoạt gói. Mà mình nghĩ nếu có trừ chắc nó cũng phải hỏi trước cái nhỉ? Chơi auto trừ thì hơi thốn {runrun}

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Roon nó đâu có trừ tiền đâu sếp ! Nó chỉ lấy Ví điện tử để làm tiền đề để tạo Trial 14 days thôi
Sau khi hết hạn 14 days nó mới trừ tiền để kích hoạt gói. Mà mình nghĩ nếu có trừ chắc nó cũng phải hỏi trước cái nhỉ? Chơi auto trừ thì hơi thốn {runrun}
Trial 14 ngày thì không cần thẻ đâu bác. Nó ghi rõ trên web mà

Hamano Kaito

Moderator
Trial 14 ngày thì không cần thẻ đâu bác. Nó ghi rõ trên web mà

Nhưng mà nếu ko có mã thẻ thì nó ko cho kích hoạt trial, mình đã thử rồi cũng thử dùng fake code card nhưng ko được luôn
Trước mình có vào trang chủ thấy ghi trial 14 days nhưng ko cần card, nhưng khi dk tài khoản hoàn tất chọn kích hoạt trial thì bị dính lại ở chỗ đó <== hào hứng làm nhưng lại thất vọng

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Nhưng mà nếu ko có mã thẻ thì nó ko cho kích hoạt trial, mình đã thử rồi cũng thử dùng fake code card nhưng ko được luôn
Trước mình có vào trang chủ thấy ghi trial 14 days nhưng ko cần card, nhưng khi dk tài khoản hoàn tất chọn kích hoạt trial thì bị dính lại ở chỗ đó <== hào hứng làm nhưng lại thất vọng
Vậy là nó mới đổi rồi, đợt trước em làm không cần CC. Để em ngâm cứu

vtnhan98

Búa Đá
Minh thử mấy cái bin chủ topic update mới mà vân ko dk được tk tidal hic

Sửa lần cuối: