Stellar Phoenix Outlook PST Repair 5.0 Full (Duy nhất) - Sửa chữa và phục hồi file PST bị hỏng! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cho mình xin lại link được không chủ thớt

Link vẫn hoạt động bình thường mà bạn. Nếu như sau khi LIKE hoặc COMMENT rồi mà vẫn không nhìn thấy được đường link download thì đây là link tải cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: dangkhoa89

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho mình xin đường link nhé ad

Link vẫn hoạt động bình thường mà bạn. Nếu như sau khi LIKE hoặc COMMENT rồi mà vẫn không nhìn thấy được đường link download thì đây là link tải cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: peterbo

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)

peterbo

Gà con
No quote
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)
hi Admin
mình cài đặt nhưng ko patch được. mình xài win 10 và kaspersky. pls help me

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
hi Admin
mình cài đặt nhưng ko patch được. mình xài win 10 và kaspersky. pls help me

Trước khi cài đặt phần mềm bạn nên tắt Kaspersky và các trình diệt virus khác đi để tránh bị mất file cr@ck do nhận diện nhầm.
Sau đó bạn cài phần mềm, cài xong copy file patch vào thư mục cài đặt, chạy file với quyền admin rồi nhấn nút patch là xong.
Nếu vẫn bị lỗi bạn ghi rõ lỗi cụ thể lên đây cho mình để mình xem nhé :)

peterbo

Gà con
Trước khi cài đặt phần mềm bạn nên tắt Kaspersky và các trình diệt virus khác đi để tránh bị mất file cr@ck do nhận diện nhầm.
Sau đó bạn cài phần mềm, cài xong copy file patch vào thư mục cài đặt, chạy file với quyền admin rồi nhấn nút patch là xong.
Nếu vẫn bị lỗi bạn ghi rõ lỗi cụ thể lên đây cho mình để mình xem nhé :)
thanks Admin,
mình đã patch được tren 1 máy khác nhưng ko lưu được file.xem lại giúp mình nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bạn thử đổi lại tên file thành tiếng Việt không dấu xem được không? Với lại bạn có thể gửi file PST mà bạn đang dùng cho mình qua trang này được không? Để mình kiểm tra thử lại xem sao.
Mã:
http://upfile.vn/

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn cho mình xin đướng link download được không ạ!

Văn bản ẩn cho người dùng: narutohanam91

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

peterbo

Gà con
Bạn thử đổi lại tên file thành tiếng Việt không dấu xem được không? Với lại bạn có thể gửi file PST mà bạn đang dùng cho mình qua trang này được không? Để mình kiểm tra thử lại xem sao.
Mã:
http://upfile.vn/
file mình gần 7gb lận.
admin có bản nào khác và test lưu thử xem nhé.
thank for supp

peterbo

Gà con
Ôi trời, file nhỏ mình thấy còn được chứ file 7GB thì hơi căng :D
Vì đây là file backup mail của mình mấy năm nay rồi.bây giờ nó bị lỗi nên ko thể mở mail lên đuợc.
Sau khi mình scan xong bấm nút lưu ở trên là bị báo lỗi như hình mình chụp đó.
Admin có bản nào mới hơn ko?
Rầu chết đi đuợc.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Vì đây là file backup mail của mình mấy năm nay rồi.bây giờ nó bị lỗi nên ko thể mở mail lên đuợc.
Sau khi mình scan xong bấm nút lưu ở trên là bị báo lỗi như hình mình chụp đó.
Admin có bản nào mới hơn ko?
Rầu chết đi đuợc.

Bản 5.0 là bản hiện tại mình tìm có thuốc, hiện tại chưa có bản nào mới hơn, mình test file nhỏ hơn thì vẫn được, file lớn chưa thử nhưng có khả năng file lớn phiên bản này nó chưa làm được vì tính năng chưa đủ.
Bạn thử dùng 1 số phần mềm khác như phần mềm Systools Outlook recovery 7.0 bên dưới xem sao:
Văn bản ẩn cho người dùng: peterbo

peterbo

Gà con
Bản 5.0 là bản hiện tại mình tìm có thuốc, hiện tại chưa có bản nào mới hơn, mình test file nhỏ hơn thì vẫn được, file lớn chưa thử nhưng có khả năng file lớn phiên bản này nó chưa làm được vì tính năng chưa đủ.
Bạn thử dùng 1 số phần mềm khác như phần mềm Systools Outlook recovery 7.0 bên dưới xem sao:
No quote
tks admin,
cái này xài như thế nào vậy , bản này full chưa admin