Hỏi/ Thắc mắc - SSD mới sd 1 năm mà sức khỏe chỉ còn 62% thì có được bảo hành không ? | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc SSD mới sd 1 năm mà sức khỏe chỉ còn 62% thì có được bảo hành không ?

hcvqb

Búa Gỗ Đôi
nick 1999 thì kêu e. SSD này a mua 2020. SSD của e , a thấy có 1 cái hơi lạ . Của e , e nói dùng 1 năm thì Power On Count : 810 ( ok SSD mới nên số lần bật ít ) , nhưng Power On Hours đến 3634 . Trong khi SSD a dùng 4 năm mà total Power On Hours còn thua e nữa ( 3307 ) . Máy e cắm xuyên ngày đêm cày coint hay sao . Nếu máy cày coint xuyên ngày đêm thì healthy còn 64% thì do mình chứ ko phải do người bán nhé.

tính ra máy của bác mỗi lần mở lên chỉ dùng 13p xong rồi tắt à...

tuanhvn

Búa Đá
tính ra máy của bác mỗi lần mở lên chỉ dùng 13p xong rồi tắt à...
Nói chứ tui cũng hk rành hehe. Trung bình thường dùng 1 ,2 tiếng tắt lap, ngày tắt rồi bật cũng 3, 4 lần, có thể nó tính luôn restar để update.. Bạn mở của bạn ra test xem thêm sao

Sửa lần cuối:

Handrf

Kiếm đá
à bạn dùng win 10 hay 11 vậy? win 11 thấy nhiều vấn đề liên quan ổ cứng đấy