Share5s.com lừa đảo và bài học cảnh tỉnh khi sử dụng mạng internet. | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Share5s.com lừa đảo và bài học cảnh tỉnh khi sử dụng mạng internet.

icongnghe

Búa Gỗ
thấy bảo được 2TB xong mất hút chả thấy đâu :V

hkluan

Búa Gỗ
Hám rẻ, Nhiều dung lượng, Hám ...Của lạ thì có dân Việt ta {beauty}{beauty}

TamMa00

Búa Gỗ Đôi
vẫn khoái xài hàng của drive hơn, cần lưu gì lớn thì bỏ 200k mua cái drive unlimmited, fshare thì ít lượt download quá nó del hết file

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Cái gì rẻ quá thì bỏ qua
rẻ người ta lấy tiền đâu duy trì chứ {big_smile}

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
200k 1 năm à bác?[/QUOTE]
Tui cũng đang thắc mắc chỗ này, 200k 1 năm hay vĩnh viễn, đi theo tk cá nhân của mình, vd: @gmail, @outlook hay là theo mail .edu.

congdongnet

Búa Đá Đôi
200k 1 năm à bác?
Tui cũng đang thắc mắc chỗ này, 200k 1 năm hay vĩnh viễn, đi theo tk cá nhân của mình, vd: @gmail, @outlook hay là theo mail .edu.[/QUOTE]

Tài khoản này là lậu, đi kèm mail edu.
Tôi cũng có 1 cái nhưng k dùng. Dữ liệu bị người ta ngó được. Thích thì xóa. Nói chung tài khoản đó mình không có quyền kiểm soát hoàn toàn. Thằng bán nó kiểm soát được. {beauty}

TamMa00

Búa Gỗ Đôi
Tui cũng đang thắc mắc chỗ này, 200k 1 năm hay vĩnh viễn, đi theo tk cá nhân của mình, vd: @gmail, @outlook hay là theo mail .edu.

Tài khoản này là lậu, đi kèm mail edu.
Tôi cũng có 1 cái nhưng k dùng. Dữ liệu bị người ta ngó được. Thích thì xóa. Nói chung tài khoản đó mình không có quyền kiểm soát hoàn toàn. Thằng bán nó kiểm soát được. {beauty}[/QUOTE]
Mình mua ở cái page này, thấy cũng khá ổn và nhiều ng xài lắm
https://www.facebook.com/account.drive.unlimited/

xanhduong111

Rìu Vàng
Thằng Zoolz đang Free 100Gb Cloud ae nào lấy chưa, mình hốt 5 acc rồi. Nó mà ngon như Dropbox thì ok
Không tin tưởng được thằng nào hết bác à, dữ liệu quan trọng thì chỉ để ở những ông lớn thôi: Google Driver, One Driver, Dropbox
P/s: Ôi, làm sao bác tạo đc nick có dấu hay thế, mình thử vài lần mà k được {cry}{cry}