Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 82 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
vậy bạn có nghĩ sửa lại không chú thích có khác nào bảo tôi đưa key không sử dụng được vào đây
vậy topic này có còn là topic share key nữa không hay là nơi lưu trữ key đã hết hạn sử dụng
Cảm ơn bạn đã chia sẻ key cho các mem. Post này của bạn là do tôi sửa. Tôi cũng có lỗi là không để lại chú thích sau khi tôi kiểm tra key. Tôi xin nhận lỗi về mình và rút kinh nghiệm. Rất mong bạn vẫn nhiệt tình giúp đỡ các thành viên vn-z.vn. và vấn đề này nên dừng tại đây.

QuangDat

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
Cảm ơn bạn đã chia sẻ key cho các mem. Post này của bạn là do tôi sửa. Tôi cũng có lỗi là không để lại chú thích sau khi tôi kiểm tra key. Tôi xin nhận lỗi về mình và rút kinh nghiệm. Rất mong bạn vẫn nhiệt tình giúp đỡ các thành viên vn-z.vn. và vấn đề này nên dừng tại đây.
bạn trước giờ đã từng xóa bình luận sửa bình luận và không có lời giải thích
trong khi đó quy luật của tôi key nào cách nhau quá 30 phút tôi mới bình luận cái mới
và trước khi đăng bình luận đều kiểm tra mới đăng
tôi hy vọng không có lần nào xảy ra nữa

KHAI HOAN

Búa Đá
bạn trước giờ đã từng xóa bình luận sửa bình luận và không có lời giải thích
trong khi đó quy luật của tôi key nào cách nhau quá 30 phút tôi mới bình luận cái mới
và trước khi đăng bình luận đều kiểm tra mới đăng
tôi hy vọng không có lần nào xảy ra nữa
Các bác nên rút kinh nghiệm và cùng hạ độ "nóng", giảm căng thẳng vì lợi ích của cộng đồng nhé, diễn đàn đã mất bác #Bluesea rồi và em không muốn mất một thành viên tích cực nào như các bác nữa

QuangDat

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
Các bác nên rút kinh nghiệm và cùng hạ độ "nóng", giảm căng thẳng vì lợi ích của cộng đồng nhé, diễn đàn đã mất bác #Bluesea rồi và em không muốn mất một thành viên tích cực nào như các bác nữa
bác ấy vẫn hoạt động mà cả tuần nay vẫn share key adguard ầm ầm đó thôi

Chao các bạn.
Chi mình xin Product key Office pro plus 2010 (RT or VL) với nhé.

Chân thành cảm ơn các bạn hỗ trợ.

WiseSB

Gà con
bạn nào active giùm mình office 2019 pro retail với.
Hix, rình cả tuần mà chả vợt được cái key nào

thuan1992

Búa Gỗ
bạn nào active giùm mình office 2019 pro retail với.
Hix, rình cả tuần mà chả vợt được cái key nào
mình cũng hóng cả tuần giống bạn, giờ mới thấy chuyển qua dùng bản VL active cho dễ bạn ơi. Bạn tải tool về, nó tự chuyển sang VL xong rồi có 2 key huyền thoại của bản VL đó, bạn active vào rồi post lên nhờ anh em get giúp cho. Mình cũng get rồi, giờ chờ bác kia vào get giúp :D

WiseSB

Gà con
mình ko chuyển được, chuyển qua là báo lỗi, mà input key VL nó cứ báo là already íntalled and activated.

QuangDat

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa

WiseSB

Gà con
có phải tool "
Microsoft Office 2019 Volume License Pack" down từ trang của MS ko bạn, nếu đúng mình dow về chạy xong hiện lên màn hình cmd đen, ko thấy gì thêm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.