Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 354 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

muibu88

Gà con
cho mình xin key windows 10 và key office 2016 pro plus với ạ thank mọi người

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
cho mình xin key windows 10 và key office 2016 pro plus với ạ thank mọi người
Win 10 có nhiều loại: Pro, Home (Single Language, Enterprise), còn Office là VL hay Retail.
Mở CMD quyền admin, dán lệnh này rồi kiểm tra Office là VL hay Retail
View hidden content is available for registered users!

Còn đây key win 10 Pro còn sống

muibu88

Gà con
Win 10 có nhiều loại: Pro, Home (Single Language, Enterprise), còn Office là VL hay Retail.
Mở CMD quyền admin, dán lệnh này rồi kiểm tra Office là VL hay Retail
No quote
Còn đây key win 10 Pro còn sống
No quote

mình nhập key nó báo đã sử dụng bởi thiết bị khác ạ

pmhaos

Búa Gỗ
Em check các key Visio 2019 đều đã bị block cả ;(((( các bác cho em xin key Visio 2019 với ạ, em kích cho em gái đồng nghiệp {big_smile} đội ơn các bác

dxking1020

Gà con
{adore} các bác cho em xin 1 key còn sống cho windown 10 ltsc 2019 (bản ltsc chạy trên nền win 1089 ý).dc ko ạ. em tìm hết các trang cũ nhưng toàn key chết hoặc hết lượt active. mong các bác thương tình giúp em với. con máy cỏ nhà em chạy win 10 pro thĩnh thoãng đơ khó chịu quá xuống bãn ltsc này lại mượt như bay{too_sad}

Sửa lần cuối:

turki

Rìu Chiến Bạc
New Key Win 10 RTM Professional Retail_(phone/ get web)
He came back to life again
2KV8P-FVV26

New Key Win 10 RTM Professional Volume:MAK_online

42XMJ-29XTY

Win 10 RTM Core Retail

P72NG-GVJVH

Sửa lần cuối:

cannhi

Gà con
Các bạn giúp cho xin key còn sống của office 2016 proplus Retail hay VL loại nào cũng được. Cám ơn nhiều!

dungltcd

Lạt Ma
{adore} các bác cho em xin 1 key còn sống cho windown 10 ltsc 2019 (bản ltsc chạy trên nền win 1089 ý).dc ko ạ. em tìm hết các trang cũ nhưng toàn key chết hoặc hết lượt active. mong các bác thương tình giúp em với. con máy cỏ nhà em chạy win 10 pro thĩnh thoãng đơ khó chịu quá xuống bãn ltsc này lại mượt như bay{too_sad}
LTSC key get CID by Call MS nhiều cả đống, bạn nhập key rồi sang mấy topic hỗ trợ nhờ Call hộ hoặc cũng có thể sang topic đó nhờ teamview.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.