Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 337 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác ơi cho em hỏi em mới down bản Win 10 Pro 1909 từ microsoft về cài thì bây giờ muốn kích hoạt thì dùng key loại nào ạ? Và bác rủ lòng thương cho em xin key với ạ. Em cảm ơn nhiều

koluimotbuoc

Búa Đá
Bác @sec0 cho mình xin key với:

Win10 Version 1803 (OS Build 17134.1) - Pro bản 64 bit
Office Proplus 2016 bản 64 bit.

Mình xin cam ơn.

olaken16

Búa Đá
Xin lỗi vì bất tiện, nhưng mình muốn xin key bản Retail, hông phải bản VL ạ? Hay có cách chuyển đổi gì mà mình hông rõ ạ?
Cảm ơn vì giúp đỡ mình.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Xin lỗi vì bất tiện, nhưng mình muốn xin key bản Retail, hông phải bản VL ạ? Hay có cách chuyển đổi gì mà mình hông rõ ạ?
Cảm ơn vì giúp đỡ mình.
Bạn Run rồi gõ SLUI . nhập key vào nhấn active là máy của bạn được kích hoạt bản quyền vĩnh viễn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác @sec0 cho mình xin key với:

Win10 Version 1803 (OS Build 17134.1) - Pro bản 64 bit
Office Proplus 2016 bản 64 bit.

Mình xin cam ơn.
Win bạn loại nào Pro hay enter hay là LTSB
office là loại retail hay vl . Nếu bạn ko rành th gởi teamview tôi kích hoạt giúp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.