Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 322 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dungltcd

Lạt Ma
Lâu quá không share keys không biết có qui định mới không nữa? Các bạn nào biết chỉ giúp nhé.
Thanks all!
Hiện tại mình sưu tầm được vài keys Office 2019 Pro Plus retail nhưng mình ko dám share sợ bị sai qui định các bạn nào biết qui định mới nhất của topic vui lòng chỉ mình nhé, sau đó mình mới dám share keys,Thanks all of You!
Key 19 Retail share ra chỉ được mấy chục phút là blok rồi nên không có chuyện trùng key đâu do đó nếu bạn có key thì cứ share thoải mái đê.
Mà cùng lắm thì cho con Rìu chiến Vàng kia hy sinh rồi tạo con khác, thoải mái đê.{brick}

diemhuyen

Búa Gỗ Đôi
Các anh chị có key win 7 ultime và office standar 2010 vl cho em xin với ạ. em xin chân thành cảm ơn

deltitnu

Rìu Chiến Chấm
Windows 10 RTM Professional MAK online
K8Q2N-
No quote
Key: K8Q2N-V3XP6-3VKHJ-CPHG4-3DBQB
Remaining: 11
Error code: 0xC004C004 Fake key!

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Giúp mình với windows 10 Enterprise S
Key: RBDYN - *
ID 1148890-7805936-5673334-3610334-0522406-0040774-1243956-3581772-7941121
Topic này là topic share key, không phải topic get CID, hỗ trợ active, vui lòng đăng bài đúng topic, đọc kỹ quy định của topic trước khi post.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Xin key Office 2016 Home & Business. Cảm ơn mọi người trước
Key bạn cần đây. Kích hoạt qua phone nhé!
Description: Office 16, Office16HomeBusinessR_Retail3 edition
Error: 0xC004C008
Time: 1/19/2020 4:39:58 PM

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Requires retail version, don't VL

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.