Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 293 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hình như là hôm nay MS đã ngưng chương trình khuyến mãi bổ sung thêm lượt activate online cho keys MAK rồi anh @dungltcd ơi.
lúc sáng còn lượt , vì vậy có thể Chính thức hết hồi sinh
6GPN6-BPQ6Y-KRTGY-QK7HP-6JHQD4610:08:48 19/12/2019 (GMT+7)

dungltcd

Lạt Ma
Hình như là hôm nay MS đã ngưng chương trình khuyến mãi bổ sung thêm lượt activate online cho keys MAK rồi anh @dungltcd ơi.
Thấy bảo mấy ông supporters ở các big forums vừa viết một tâm thư gửi cho bác Bill đề nghị ko gia hạn thêm key nữa để anh em có việc làm. {bike}

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Thấy bảo mấy ông supporters ở các big forums vừa viết một tâm thư gửi cho bác Bill đề nghị ko gia hạn thêm key nữa để anh em có việc làm. {bike}
Không sớm thì muộn thì các đống key MAK đó sẽ về 0 thôi, mình có mấy key MAK kín nhất là office 2016 PP còn rất nhiều lượt online haha, lúc đó tha hồ xài.

dungltcd

Lạt Ma
Không sớm thì muộn thì các đống key MAK đó sẽ về 0 thôi, mình có mấy key MAK kín nhất là office 2016 PP còn rất nhiều lượt online haha, lúc đó tha hồ xài.
Thôi Bác, mấy năm trở lại đây em thấy có lúc nào thiếu key MAK đâu, chỉ có key Retail thì thi thoảng mới khan hiếm tý.

QuangDat

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
Retail thì quá khan hiếm và đắt đỏ, như Office 2013 và 2016 PP Retail, mình biết bạn có key haha
e thấy key retail được share hàng ngày mà đâu pải quá hiếm đâu bác
có 2013 công nhận thì hiếm thật chứ 2016 e thấy ngày nào cũng có key được share

anbinh

Rìu Chiến Chấm
Vài key Office16_ProPlusVL_MAK online (thêm lượt kích hoạt)

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
List key Win 10 Pro Retail, Enterprise MAK : by phone, get web, online mới check lại còn sống nhăn răng cho bác nào cần ạ

No quote
Key: 2YNYQ-FQMVG-CB8KW-6XKYF-F6YPF
Description: Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK
SubType: [TH]X19-98699
License Type: Volume:MAK
MAK Count: 100
Time: 12/20/2019 1:38:22 PM

Nhìn quen quen hình như là key Fake thì phải ?

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
List key Win 10 Pro Retail, Enterprise MAK : by phone, get web, online mới check lại còn sống nhăn răng cho bác nào cần ạ

No quote
Những key này đã được reset thêm lượt activate online lúc 14h10-20/12/2019, lúc bạn post thì nó đã thành online rồi nha bạn (ngoại trừ key fake: Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK)

Tomorrow51

Búa Đá
Key: 2YNYQ-FQMVG-CB8KW-6XKYF-F6YPF
Description: Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK
SubType: [TH]X19-98699
License Type: Volume:MAK
MAK Count: 100
Time: 12/20/2019 1:38:22 PM

Nhìn quen quen hình như là key Fake thì phải ?
Đúng rồi anh ạ. E xin lỗi, tại trước h chưa gặp key fake bao h. E vừa active online thử báo lỗi mới biết vụ này {beat_shot}

Tomorrow51

Búa Đá
Những key này đã được reset thêm lượt activate online lúc 14h10-20/12/2019, lúc bạn post thì nó đã thành online rồi nha bạn (ngoại trừ key fake: Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK)

E viết lộn rồi ạ, cám ơn anh đã chỉ. Đăng list key Volume ghi là Retail. Còn key fake kia e cũng mới biết, check thấy còn lượt nên đăng không biết nó là key fake.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
e thấy key retail được share hàng ngày mà đâu pải quá hiếm đâu bác
có 2013 công nhận thì hiếm thật chứ 2016 e thấy ngày nào cũng có key được share
Nhưng giờ đâu còn được share nhiều như trước nữa, key nào bị public thì trong vòng vài tiếng đã ngỏm rồi, đợt share nhiều thì vài ngày, có khi cả tuần mới ngỏm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.