Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 273 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Key Win 8.1 RTM Professional Retail online (phone) activate online lấy BQS cho Win 10 Pro
Key Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Retail online (phone)

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Các bác cho em hỏi ngu phát, thấy các bác có chia sẻ key win10 MAK, vậy cần phải cài bản win10 nào để có thể sử dụng được key MAK ạ. Em cám ơn.
Cứ win 10 pro là dùng đc nhé bạn, tuy nhiên sẽ không lấy bản quyền số được ngay, mà phải làm các thao tác khác nữa.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Các bác cho em hỏi ngu phát, thấy các bác có chia sẻ key win10 MAK, vậy cần phải cài bản win10 nào để có thể sử dụng được key MAK ạ. Em cám ơn.
Key mak hay retail thì đối với windows ko khe như là office , vì bản chất windows source ko có retail hay VL , do vậy key 2 loại dùng đều được , cái quan trọng là đúng edition thôi

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Keys Office2019_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE online
(Hôm nay MS lại tiếp tục reset bổ sung thêm lượt activate online)
Key Windows Server 2016 RTM ServerStandard Retail online (phone)
Key Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail online (phone)

Le Toi

Búa Gỗ
Keys Office2019_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE online
(Hôm nay MS lại tiếp tục reset bổ sung thêm lượt activate online)
No quote
Key Windows Server 2016 RTM ServerStandard Retail online (phone)
No quote
Key Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail online (phone)
No quote
Mình nhập key vào báo không phù hợp. Có cách nào chuyển từ bản retail sang bản VL không bạn? giúp mình với

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình nhập key vào báo không phù hợp. Có cách nào chuyển từ bản retail sang bản VL không bạn? giúp mình với
Tôi có thể giúp bạn trực tuyến , hoặc xem topic này
Ko có kiên nhẫn chờ đợi là 1 thiệt của bạn , out ngay thì ko có được sự giúp đỡ , bởi ko phải lúc nào cũng có người trực để mà hổ trợ

hcvqb

Búa Gỗ Đôi
bác
Dùng key office 2019 VL đi bạn, đang còn lượt online nhiều. Dán hết đoạn code dưới vào CMD mở bằng quyền Admin
No quote
loay hoay nhập key cả buổi sáng (không biết ngày tháng để ở dưới có tác dụng gì), đến chiều này mới làm theo code của bác, chả hiểu sao nhập code xong office 2019 pro retail của em được kích hoạt bản quyền luôn

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Theo mình biết một vài người : anh @haibmh, anh @dungltcd, bạn @naroto, bạn @bbkim ...có key đó.
Hôm trước thằng bạn nó thích Office 2019. Mình cài 2016 nó ko chịu, tôi bảo chờ có key 2019 sẽ cài. Ngờ đâu nó ra Phong Vũ mua Office 2019 Home & Student giá 1.800.000 đ.
Đang nói về key à

Description : Office 2019 RTM19 HomeBusiness2019R Retail
Edition ID : HomeBusiness2019Retail
Sub Type : X21-74715
License Type : Retail
Channel : ltPERP

Loại này thì nhà giàu mới có. Mình nghèo lắm
8190

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.