This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Key Win 10 RTM Professional Volume:MAK phone
Key Windows Server 2012 RTM ServerStandard Volume:MAK online
Keys Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Volume:MAK Online (keys post đã lâu nhưng còn lượt online)

dinhnguyendao

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Bạn đã vi phạm ở điều: Các key cùng loại phải post cùng 1 post, nghiêm cấm post nhiều post hòng câu likes!
Câu Like thì tôi để ở tab phải like mới hiện key như các bạn đang làm rồi, đây tôi để ở tất cả mọi người đều có thể unhide. Cơ bản là tôi hôm nay được nghỉ phép nên ở nhà. Tôi tìm key để active bản 2019 Proplus Retail mà không thấy, check 1 số key tìm được ở Aihao, 1 page Facebook & 1 vài 4rum của Nga thấy còn sống thì post cho người nào đó cũng đang cần thì dùng. Like ở cái diễn đàn này không có bất cứ ý nghĩa gì với tôi, tôi câu làm gì!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn vẫn cố chấp nhỉ.
- Bạn tuy là không đặt thẻ like, nhưng bạn post rất nhiều post cùng 1 loại key Win 10 Pro và Office là đã vi phạm thứ 1. Tất cả thành viên khi lấy key của thành viên nào share đều like cho người share vì tinh thần hết, bạn ko cần họ vẫn like thôi.
- Các key trên đã được chia sẻ tại topic này rồi, bạn chia sẻ lại 1 lần là vi phạm thứ 2.

- Trước khi bạn chia sẻ key chắc bạn chưa thử quăng key đó vào công cụ tìm kiếm xem key đó đã được ai chia sẻ trước rồi chưa nhỉ.

Bạn tham gia topic này, nếu bạn không thể tuân thủ nội quy thì mời bạn tham gia topic khác.

dinhnguyendao

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Các bạn cần like nên các bạn bỏ vô thẻ like nên Search có thể không trả kết quả, trước khi post tôi đều search không thấy đăng gần đây tôi mới Post. Còn bản thân tôi, tôi thấy tôi đang cần 1 key tôi tìm thấy cực quá, nên thấy key còn lượt chuyển về post cho người cần họ dùng để đỡ phải cực như tôi.
Tôi không thể mở Topic mới (do tôi không rảnh như các bạn để chăm sóc & Mod cũng không rảnh cho nó tồn tại) nên mới Post vô đây thôi.
Thật sự Org là 1 lớp người mới có tư tưởng khác biệt với Com mà 7 năm trước tôi từng dành hết thời gian rảnh để viết bài. Tôi đã tìm được key mà tôi cần, tôi cũng đã tìm thấy diễn đàn mà mọi người trong này tới đó để lấy key về nên cũng Offline VNZ ORG luôn, Chào thân ái & quyết thắng nha các thím.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn có thể ib mình xin key 2019 PP retail đã tìm được ko.
Cám ơn nhiều.

ldt1976

Búa Gỗ
Có bác nào có link downdoad Windows Embedded không ạ. Mình mới mua con ProTab . Atom nên cấu hình yếu nên thử xem em nó chạy thế nào. mong các bác có thì cho em xin ạ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đúng là bạn ko yêu cầu like thật , nhưng post bài la phang hàng loạt trong 1 time ngắn , nó mang 1 hình thức spam nghệ thuật .
mà diễn đàn nào cũng vậy ko ai muốn điều này .
Do đó nếu cần thêm ý nào đó thì mình có thể edit bài viết và bổ sung cái ý còn thiếu vào comment đó , như vậy sẽ thân thiện hơn .
Cách Sau 2 giờ mình post 1 comment mới thì ko ai nói mình SPAM cả
Chúc bạn vui khi tham gia

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
سلام معك
أغلق جميع البرامج قيد التشغيل
افتح موجه الأوامر كمسؤول
ثم انسخ كل الشفرة أدناه في نافذة سوداء
إحضار IID (9 مجموعات من الأرقام)
Mã:
cscript //nologo slmgr.vbs /upk
cscript //nologo slmgr.vbs /ckms
Sc config Sppsvc start= auto & Net.exe start Sppsvc
Sc config Osppsvc  start= auto & Net.exe start Osppsvc
sc config LicenseManager start= auto & net start LicenseManager
sc config wuauserv start= auto & net start wuauserv
cscript //nologo slmgr.vbs /ipk G74NR-DYWGM-979TC-8Y79P-XTRB4
cscript //nologo slmgr.vbs /ato | findstr /c:"activation" /c:"successful" /c:"exceeded" /c:"blocked"
cscript //nologo slmgr.vbs /dti > step2.txt
start step2.txt

medhat

Búa Gỗ
Nhanchu
Why the site is so heavy in browsing
Thank you all for the spirit of help
It was activated via the Internet and was very easy
Thank you all
Special thanks to the brother who wrote an Arab

شكراً لكم جميعاً على روح المساعده
ولقد تم التفعيل عن طريق الأنترنت وكان سهلا جداً
أشكركم جميعاً
وشكر خاص لمن كتب بلعربى

dungltcd

Lạt Ma
She's not the brother or boy, she's a girl, a smart girl.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.