This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hanoi333

Búa Gỗ Đôi
Có bác nào có key Office 2016 Prof Plus VL kích hoạt online không? Mới mua máy mới nên cài MO 2016 này. Cảm ơn!

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Key Office2016_StandardVL_MAK online (key này lúc trước remaning=0 bây giờ thành online key)
Key Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK (online/ phone) tỏng hợp lại
Key Win 10 RTM Professional Volume:MAK online (tổng hợp lai key còn online)

Sửa lần cuối:

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Key Win 10 RTM Core Retail (get web)
Keys Office2016_ProPlusVL_MAK online (những key này hôm qua remaining=0 bây giờ lại thành online keys) Các bạn nhanh tay nhé.
Keys Office2019_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE online (những key này hôm qua remaining=0 bây giờ lại thành online keys) Các bạn nhanh tay nhé.

Sửa lần cuối:

kevin0108

Búa Gỗ
Chào admin , của mình là win 10 Enterprise LTSC Evaluation verison 1809 mình sử dụng các key trên đều ra lỗi 0xc004f069 , nhờ admin hướng dẫn giúp ạ , thanks Admin nhiều

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào admin , của mình là win 10 Enterprise LTSC Evaluation verison 1809 mình sử dụng các key trên đều ra lỗi 0xc004f069 , nhờ admin hướng dẫn giúp ạ , thanks Admin nhiều
Tôi ko phải admin , nhưng tốt nhất là tải ISO khác cài lại . Bởi vì bản win đánh giá nó chỉ cho dùng 89 ngày là phải cài mới .
Còn như ko muốn cài mới thì nhờ các support trực tuyến , các bác ấy biết cách dùng key

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.