Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 259 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nó cũng chỉ là key by phone, chẳng qua do lúc 1 người nào đó vừa lấy cid xong, cùng lúc có 1 người khác check key này, thành ra trên sever nó lưu là online, rồi bị dính luôn kết quả đó dù đã qua 50 phút.

Key: VRNKB-WVDXG-XMKVW-HG3W3-M7WDP
Description: Office16_ProPlusMSDNR_Retail
Sub type: X20-19681
Error code: Online key
Time: 11/23/2019 4:01:39 PM (GMT+7)
Xem phần đính kèm 8002
À thì ra là vậy, cảm ơn bạn nhiều nha!

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Nó cũng chỉ là key by phone, chẳng qua do lúc 1 người nào đó vừa lấy cid xong, cùng lúc có 1 người khác check key này, thành ra trên sever nó lưu là online, rồi bị dính luôn kết quả đó dù đã qua 50 phút.

Key:
Description: Office16_ProPlusMSDNR_Retail
Sub type: X20-19681
Error code: Online key
Time: 11/23/2019 4:01:39 PM (GMT+7)
Bạn @naroto quên che key rồi.:D

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Key Win 10 RTM Professional Retail (get web)
Key Windows 7 SP1 HomePremium Retail phone
Key Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK phone
Key Windows Server 2016 RTM Standard Retail phone
Key Windows Server 2016 RTM Datacenter Retail phone
Key Windows Server Essentials 2016 RTM Solution Retail phone

Sửa lần cuối:

olaken16

Búa Đá
Mà ai có link tải office 2019 pro vl ko ạ, bản trong link download ở topic “Nhận get cid...” là bản Retail thôi ạ

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Các bác cho em xin key Office 2019 Pro plus VL với ạ. Em thử mấy key trên đều không được. Thanks các bác.
Cài win dạo hay sao mà toàn nhờ kích hoạt về office thế, lần trước nhờ kích hoạt ko backup lại key sao? Ko sử dụng key tiết kiệm gì hết.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.

nnam20

Búa Gỗ
Vậy bài viết này của ai post thế bạn? => đây là bài của supporter giúp bạn, bạn còn like nữa, bạn kéo lên vài dòng thấy bài của bạn nào viết thế?
hic, bác có thể kiểm tra ip máy, em dùng key và CID get vẫn không được nên quay lại 2016 dùng, ko xin support nữa. Key 2016 em có back up. Em đi cài win dạo làm gì đâu, cài dạo thì liên tục xin chứ ạ.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
hic, bác có thể kiểm tra ip máy, em dùng key và CID get vẫn không được nên quay lại 2016 dùng, ko xin support nữa. Key 2016 em có back up. Em đi cài win dạo làm gì đâu, cài dạo thì liên tục xin chứ ạ.
Key 2019 VL đều đã hết lượt online, ngày mai bạn qua 1 trong 2 topic hỗ trợ kích hoạt qua teamviewer để được trợ giúp.

Sửa lần cuối:

sonsky

Gà con
Cho mình hỏi là mình mua key ms office 2019 home vs bussiness retail thì có thể cài cho tối đa mấy máy và nếu quá số lượng thì key có bị block hay không và những máy đã từng dùng key đó có ảnh hưởng gì k ạ? xin lỗi vì không rành về vấn đề này lắm nên hỏi hơi ngáo.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.