Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 247 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

MGHJV-GGBG2-DTXHW-RXPVM-CD24W
YMTG4-KX8VX-HX29G-8X87F-MF6BT
7THQ4-TD87G-4X9DH-XJPG3-3Q87F
VVGTY-4WJ24-GDWBW-KPYWH-HMYYF

Xin phép Mod cho tôi hỏi câu ngoài lề với bạn này nhé. Có phải bạn là QPN trên FB không? Nếu đúng thì đây là người mà ai cũng nể trên đó vì bạn đã chia sẻ rất nhiều key, giúp đỡ thành viên không vụ lợi, cũng như tự bỏ tiền túi ra mua Tools từ khoatoantin chỉ để hổ trợ người khác. Nếu tôi nhầm thì mong bạn thứ lỗi.

QuangDat

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa

Xin phép Mod cho tôi hỏi câu ngoài lề với bạn này nhé. Có phải bạn là QPN trên FB không? Nếu đúng thì đây là người mà ai cũng nể trên đó vì bạn đã chia sẻ rất nhiều key, giúp đỡ thành viên không vụ lợi, cũng như tự bỏ tiền túi ra mua Tools từ khoatoantin chỉ để hổ trợ người khác. Nếu tôi nhầm thì mong bạn thứ lỗi.
theo như cháu biết thì có tên là quỳnh ạ

huawei

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Office16_StandardVL_MAK Online Activ. Count : 121

Office 2013_VisioProVL_MAK Online 2 product keys (Activ. Count : 249; Activ. Count : 125)

Office 2013_WordVL_MAK Online Activ. Count : 4995

Sửa lần cuối:

AlphaOmega

Rìu Chiến

Hình như là .... đúng thì phải đó bạn. Tôi cũng chỉ muốn góp chút sức mọn của mình cho 4rum thôi, chứ tôi cũng chả có tài cán gì, vẫn còn rất "dốt". Mong các bác chỉ bảo thêm cho tôi mở mang hiểu biết với.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hình như là .... đúng thì phải đó bạn. Tôi cũng chỉ muốn góp chút sức mọn của mình cho 4rum thôi, chứ tôi cũng chả có tài cán gì, vẫn còn rất "dốt". Mong các bác chỉ bảo thêm cho tôi mở mang hiểu biết với.

Như vậy thì tôi xin chào mừng bạn đến với diễn đàn, tôi cũng giống bạn, tài cán chẳng có chi nhưng cao nhân trên diễn đàn có nhiều lắm, tôi tin là các bạn ấy cũng vui lòng hổ trợ bạn.
Chúc bạn luôn sức khoẻ và sinh hoạt vui vẻ trên diễn đàn.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Như vậy thì tôi xin chào mừng bạn đến với diễn đàn, tôi cũng giống bạn, tài cán chẳng có chi nhưng cao nhân trên diễn đàn có nhiều lắm, tôi tin là các bạn ấy cũng vui lòng hổ trợ bạn.
Chúc bạn luôn sức khoẻ và sinh hoạt vui vẻ trên diễn đàn.
Em ko nhất trí đoạn "tài cán chẳng có chi". :p

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
chứ tôi cũng chả có tài cán gì, vẫn còn rất "dốt": Đoạn này sai rồi bác.
:D :D :D

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Em ko nhất trí đoạn "tài cán chẳng có chi". :p

Vì bạn mến tôi nên nói vậy chứ với các bạn tuổi trẻ tài cao trên diễn đàn thì biết tôi chỉ là một người già lụ khụ, chuyên đi góp nhặt từ nhiều nguồn về mà sử dụng, có lúc làm đúng có lúc sai, thành ra mình tự biết khả năng của mình hơn ai hết đó bạn ơi.

AlphaOmega

Rìu Chiến
Vì bạn mến tôi nên nói vậy chứ với các bạn tuổi trẻ tài cao trên diễn đàn thì biết tôi chỉ là một người già lụ khụ, chuyên đi góp nhặt từ nhiều nguồn về mà sử dụng, có lúc làm đúng có lúc sai, thành ra mình tự biết khả năng của mình hơn ai hết đó bạn ơi.
Biết mình biết ta trăm trận trăm thắng bác nhỉ. Không như nhiều bạn trẻ bây giờ huênh hoang quá ...

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hihi, đúng là người già khó mắc bẫy.
Biết mình biết ta trăm trận trăm thắng bác nhỉ. Không như nhiều bạn trẻ bây giờ huênh hoang quá ...
Khiêm nhường là 1 đức tính quân tử !!!
Hội nghị 04 BÔ LÃO đây mà! :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.