This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nobika390

Rìu Sắt
Tôi thấy bạn nhờ nhiều bản rồi mà
em lưu tất cả key cũ được kích hoạt hộ lại rồi anh (2 bản), chỉ là chưa tự cài đc bản này cho máy, đang up bài hỏi về vấn đề này có phải virus ko để cài lại win thôi anh.
Anh có quyền ko cho mà

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Topic này ko có quy định gì về việc hỏi xin key hết , vì vậy bạn có quyền hỏi nhờ .
Nhưng thấy gần đây bạn đã được hổ trợ rồi . Và tôi nói như trên nếu bạn giải trình thuyết phục thì vẫn có thể được hổ trợ tiếp , nếu như ko muốn chờ key public .

Nobika390

Rìu Sắt
Em giải trình luôn rồi mà anh, em có đăng bài hỏi về vấn đề này để chuẩn bị cài lại win, em đang muốn tìm hiểu luôn sao bản VL cài thì update nặng tốn dung lượng còn bản retail cài online nhẹ nhàng.
Sory anh vì câu nói đầu của anh làm em cảm thấy là ko muốn giúp em nữa rồi nên có j anh bỏ quá cho em

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Bạn có lưu full key không nếu có thì bạn lấy cái IID đem ra get lại xem nó có trả CID như trước không. Nếu không thì dùng tool backups, key retail thì restore bản quyền dễ dàng bằng tool. Còn key thì support nào cũng có.

Nobika390

Rìu Sắt
2 bản em lưu kia là của 2013 & 2019, em có tự call đc bản 2016 VL rồi và cũng lưu rồi ạ, bản bản 2016 retail em chưa có cài nên định tranh thủ hỏi vấn đề trên, nếu cài lại win em cài thử 2016 retail xem có tốn dung lượng ko anh ạ.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Key Office 2016 Home Business get web có share trên Topic đó bạn thử có hợp với mình không.

gaumeo2005

Búa Đá Đôi
KEY WIN 10 Online mình vừa thử
=== Install Office Product Key ...
====================================================
Key: XG3QN-X3BXX-YCV2K-QXGBW-7FR9G
====================================================
Microsoft Windows 10 Pro
Partial Product Key: 7FR9G
Status: LICENSED
=== Product successfully activated ===

anbinh