This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Vuphong

Gà con
Các bạn có key office 2013 standar kích hoạt online không? cho mình xin với ạk

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Xem phần đính kèm 7605

Đã nạp license thành công rồi

Hôm qua nhờ bạn @@sec0 giúp, tôi cũng đã dùng key O2016 activate thành công cho bản O2019 mới cài trên máy ảo. Từ đây tôi mới biết là mình đã hiểu sai, key 2016 thì chỉ activate cho bản 2016 trên nền của bản 2019, không phải là bản 2019 chính thức, việc kích hoạt này thì từ lâu bạn @haibmh có nói và tôi cũng đã thử sau khi cài 2019, nạp thêm licenses16, chạy lại file backup cũ của bản 2016 khác vẫn kích hoạt được.

Với bản của bạn @@sec0 như hình ở trên, bản của bạn đã activated với key 2019 trước đó rồi, bây giờ bạn dùng thêm key của 2016, coi như một bản có 2 licenses khác nhau. Riệng bên tôi chỉ có key 2016 đã kích hoạt trên nền của 2019, khi tôi mở cùng lúc 2 bản Word 2016 chính thức trên máy chủ và Word 2016 activated trên nền 2019 của máy ảo để so sánh, tôi thấy có sự khác biệt ở chổ Insert như sau:

Đây là hình của 2016 chính thức, click vào insert thì ta có hình này:

Nhưng khi chọn Insert từ bản 2016 trên nền của 2019 thì nó lập tức biến mất giao diện Word, tôi cũng mở thử Excel từ máy ảo, click vào Insert cũng bị giống y như vậy, tức là mình không thể có options của 2019 trên bản 2016 này, tôi không thể nào chụp được cái hình để gửi lên đây cho các bạn xem. Như vậy bên bạn @@sec0, bản của bạn đã có kích hoạt với key 2019 trước đó, có thể bạn vẫn chọn được phần Insert, bên tôi thì hoàn toàn bó tay.

Kết luận: mình chỉ dùng tạm key O2016 cho O2019 thôi các bạn, nếu muốn đầy đủ options thì phải có key của O2019. Tôi cũng không biết trên máy của các bạn như thế nào, có thể nó lỗi trên máy tôi, bạn nào làm được xin vui lòng chụp ảnh chứng minh cho tôi xem với nhé.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Vì bản đó cài trên máy ảo nên tôi test thêm việc cài lại bản 2019 vào máy chủ và cũng thực hành thao tác chép Licenses16 rồi activate nó với file backup O2016 từ MsAct Plus, tôi có các hình sau đây các bạn:

Trên máy chủ khi chọn vào Insert thì nó vẫn hiện ra, không bị biến mất như trên máy ảo và đây là giao diện của O2016:

Tôi cũng đã thử bên Excel rồi, vẫn giống như bên Word, như vậy trên máy ảo bị lỗi gì đó mà nó tự biến mất khi click vào Insert. Tôi phải thử hết mới biết đúng sai, cảm ơn các bạn đã đọc các cmt này của tôi.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Key Office 2010 RTM_ProjectPro_Retail2 phone
Key Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail (online key)
Key Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail (online key)
Key Office16_ProjectProR_Retail (online key)
Key Office16_VisioProR_Retail (online key)
Key Office 2013_HomeBusinessR_Retail phone
Key Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK phone

Sửa lần cuối:

New Guys

Búa Gỗ
Có thể cho em xin key Win 7 Pro với Office 2016 Pro Plus get web được không ạ, em cài cho máy PC của em mà không có mạng, Office 2019 hay 2013 cũng được ạ, em cám ơn

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Có thể cho em xin key Win 7 Pro với Office 2016 Pro Plus get web được không ạ, em cài cho máy PC của em mà không có mạng, Office 2019 hay 2013 cũng được ạ, em cám ơn
Key Win 7 bạn quay lại post #4648 của bạn @putin2019 share dùng xem còn get web được.

Sửa lần cuối:

xdsparta1

Búa Gỗ
Đến hẹn lại lên hix. Các bác cho mình xin 1 key office 19 retail với ạ. Ty các bác

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Em không biết get web là sao. Bác có thể hướng dẫn em không.
Không biết thì qua đây đăng bài nhờ trợ giúp cho nhanh đi bạn, nếu không bạn tìm trong diễn đàn có nhiềuTopic hướng dẫn thực hiện.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.