Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 223 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa

trantrong1512

Búa Đá
Key của bạn đây, key này get web lấy CID nha bạn
No quote
Vui lòng ko leak key vì còn để dành lượt cho bạn khác nữa nha bạn.
E dùng cách get trên web để lấy ID step 3 mà nó báo "No Confirmation ID for this Installation ID". phải xử lí sao ạ?

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
E dùng cách get trên web để lấy ID step 3 mà nó báo "No Confirmation ID for this Installation ID". phải xử lí sao ạ?
Mình mới kiểm tra lại key còn sống nha bạn. Sorry bạn mình nhìn lộn key bản Pro mà không Plus rồi

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
Mình mới kiểm tra lại key còn sống nhăn răng nha bạn, ko biết bạn get web có đúng không nữa?
Description: Office15_ProfessionalR_Retail
Sub type: X18-32369
Error code: 0xC004C008
Time: 10/30/2019 5:22:36 PM (GMT+7)
@putin2019 key này là key bản ProR còn bạn kia cài bản proplus R thì key này không nạp đc, muốn nạp đc thì phải nạp sku ProR trước sau mới nạp đc key này.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.