Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 216 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Office 16 Home&Student=Word, Excell, PowerPoint.
Office 16 Home&Business=Word, Excell, Powerpoint, Outlook
Key thì bản Offfiice HB 16 đang nhiều, Bản H&S 16 thì hiếm, sao bạn ko dùng bản HB16 ???
Bạn @dungltcd nói rất đúng bạn nên dùng bản Office 2016_HomeBusinessR_Retail xài rất tốt key cũng rất nhiều nha bạn.

LamPK

Búa Gỗ
AE cho hỏi nhờ tý.Mình có cài và active office 2019 Pro Plus thành công rồi.Giờ muốn cài thêm Microsoft Project 2019 thì phải làm thế nào ?
Mạng nhiều link mà sợ virut quá không dám tải về :(

dungltcd

Lạt Ma
AE cho hỏi nhờ tý.Mình có cài và active office 2019 Pro Plus thành công rồi.Giờ muốn cài thêm Microsoft Project 2019 thì phải làm thế nào ?
Mạng nhiều link mà sợ virut quá không dám tải về :(
Dùng tool này cài cho nhanh.
Office 2013-2019 C2R Install + Lite v7.0

Mã:
http://www.solidfiles.com/v/AnDMyapmDBxdj

ThitVit

Gà con
Bạn thử Keys Office 2016 proplus volume_ get web/ call phone xem có báo lỗi không?
RBYRN-HYB2G-2HWWK-KRR2G-6F4HM
B3NH4-9HH3W-QV4TT-8VWXT-YG9YB
QN963-QRQBR-WWQR3-KH7FG-TJGDY
6T48Q-N376Q-HKHM7-TWCCG-KTPQY
BNRGC-T6WRQ-QM63T-PTGR3-C377M
D6KNG-VDK4F-6QMJP-K376P-HH7BB
MN72Q-4RRGT-Y3FF3-YFHRP-XTPQY
XRTFQ-2VNB7-6PPYW-YGMF3-977BB
Nguồn: face book
em đã active qua chat web với key trên rồi ạ, cám ơn bác ạ {byebye}

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình đã tải được rồi.Mà đang dùng Key Office 2019 Pro Plus không dùng chung key được cho bản Office 2019 Project Pro Retail
???
Bạn đang cần tìm key nào?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.