Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 164 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

van8x10

Búa Gỗ
Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail phone/ get web
No quote
Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail phone/ get web
No quote
Cảm ơn bạn rất nhiều, mình đã kích hoạt xong Visio và Project (2019 Pro Retail) nhờ 2 key bạn chia sẻ trên đây. Đang chờ Key để kích hoạt nốt Office 2019 Pro retail. Một lần nữa cảm ơn bạn và tất cả các bạn khác trên diễn đàn đã có những lời khuyên, hướng dẫn bổ ích cho mình vừa qua.

van8x10

Búa Gỗ
Bạn đăng bài nhờ hỗ trợ qua teamviewer bên topic "Nhận hỗ trợ" hoặc "Hỗ trợ key - call/get cid", tôi sẽ giúp cho bản Visio VL.
Cảm ơn bạn. Mình hôm nay đã gỡ toàn bộ bản office 2016 VL để cài bộ Office 2019 Pro retail. Đã kích hoạt được Visio và Project. Chờ Key để kích hoạt nốt, nếu không có sẽ nhờ bạn sau. Cảm ơn nhiều!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn. Mình hôm nay đã gỡ toàn bộ bản office 2016 VL để cài bộ Office 2019 Pro retail. Đã kích hoạt được Visio và Project. Chờ Key để kích hoạt nốt, nếu không có sẽ nhờ bạn sau. Cảm ơn nhiều!
Hôm qua key o2019rt share ra sống tầm 40 phút sau thì chết. ƯỚc chi bạn online và theo dõi thì quá tốt.

quocvietvan

Rìu Chiến Bạc
Chào các anh/chị!
Anh/chị nào có key Win10 pro Workstation cho em xin với ạ.
Em cám ơn.
Win 10 RTM ProfessionalWorkstation Volume:MAK phone

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Windows 7 Home Premium OEM:COA online/ phone/ get web
No quote
Hướng dẫn kích hoạt bản quyền Windows 7 bằng key OEM:COA
Key Windows 7 OEM:COA-SLP thì phải đi kèm theo máy (Vì key này đã Add trực tiếp trên Main)
Bạn dùng phần mềm điền Key thì thực chất đã mod BIOS để có SLIC trên Main rồi (Cr@ck)

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Key này là key OEM:COA nhé bạn. Không phải là key OEM:SLP. key này kích hoạt giống với key Retail. Tôi đã test trên máy ảo rồi mới chia sẻ cùng các bạn.
Key OEM COA-NSLP thì Active cho mọi máy tính
Còn Key OEM COA-SLP thì chỉ Active được cho máy có SLIC trên Main thôi, mà không kích hoạt được cho máy không có SLIC trên Main.
Nhưng bạn nạp nó qua phần mềm => Khi đó phần mềm sẽ Mod SLIC nên mới kích hoạt được.
Cách làm này khi vừa có Windows 7 thì được dùng để Cr@ck đó bạn.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tôi dùng MSAct Plus 106 để set key:
Đúng như bạn nói "Phải có file Cert" đó.
Main nào không có thì phần mềm MSAct sẽ nạp vào BIOS giúp cho bạn thôi (Cr@ck đây)
Mình sợ món phần mềm này chứ không phải nói Key của bạn không được.

Máy nào có sẵn file này tích hợp trên Main (máy đã có bản quyền Windows 7 sẵn rồi)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.