Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 118 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mấy key wwin 10 oem trong list để cả tháng vẫn còn, share 4rum cái die sạch
vừa tích tắc sau khi post thì sang aihao nó có ngay , tóm lại lúc cần thì cũng sang đó do thám , rồi cũng có người chuyên di dời tất cả key cho tất cả các rum mà người đó có nick
Có lẽ họ tìm vui chứ họ cũng chẳng lợi lạc gì với hành động trên , suy ra những người như vậy có khi tốt có khi ko đối với rum này và với rum khác

Đã công khai thì chấp nhận thôi . Ko phiền làm gì :p

WaterMelon

Gà con
Anh chị em nào còn key office 2010 bản pro hỗ trợ mình với !!!!
Chân thành cám ơn anh em

thuwowngr

Cho đi là nhận được.

chienbmt

Gà con
để em thử thanks 2 anh, do cái pc của em nó có phần mềm chạy mỗi trên bản enterprise mới đau ạ

kogi123

Rìu Vàng Đôi
để em thử thanks 2 anh, do cái pc của em nó có phần mềm chạy mỗi trên bản enterprise mới đau ạ

key Mr @sec0 get web

Key: HQDTF-6R226-7JJYJ-HBXF7-9THPM
0xC004C020 - The activation server determined that the Multiple Activation Key has exceeded the limit of activations
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.