Share key Kaspersky | Page 54 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Share key Kaspersky

anhkhoamap85

Rìu Sắt
Bạn không nói rõ key bản nào nên mình không trả lời chính xác được. Theo hình bạn đưa thì là key KIS, với key bản này thì vẫn có bộ cài 2020 đó bạn. Nếu mai mình rảnh thì mình gửi cho bạn cài lại xem sao.
Cám ơn bạn nhiều .

louislolitta

Búa Gỗ
mình nghĩ ko còn đâu, giờ họ chuyển sang xài vitamin chứ ko có key đâu. Mình xin mãi cũng ko có ai share cả
Có bạn. Nhưng vấn đề là đa số key Global rất hiếm và ít ngày vài chục ngày đến 1 trăm mấy ngày. Còn mấy key bản địa (Taiwan, Us, Nga, Canada, Brazil ) thì date dài lắm nhưng bản phải đổi proxy hoặc cài bản kis theo đúng vùng đó là ok. Mình mới được bạn Naroto cho nà. 721 ngày. Xài tẹt ga.