[SHARE KEY] - KASPERSKY (KAV, KIS, KTS, KSOS) 60, 90, 180, 365, 570, 730, 1096 DAYS | Page 74 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[SHARE KEY] - KASPERSKY (KAV, KIS, KTS, KSOS) 60, 90, 180, 365, 570, 730, 1096 DAYS

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TRUNGPROPT

Gà con
Tài khoản bị khóa
Bạn này chưa được key nào à?
Hi được rồi mod, cám ơn nhiều nhé ! Vui quá. À chia sẻ một chút Kis quan trọng thế nào.
Trước máy mình ko dùng Kis, nhưng do máy hay bị mất file exprorer.exe nên hay bị mất destop, cài win lại cũng không được. Sau tìm hiểu mới biết do viruts. Mà muốn diệt được nó thì phải fomat toàn bộ máy. Hầu như các phần mềm không diệt được (cái này đã nhiều người khẳng định). Mình tìm đến Kis thì khắc phục được, khi có nó thì máy ko bị sao. Hết bản dùng thử thì máy lại bị như cũ (như vậy KIS chỉ khắc phục nó ngăn chặn chứ không diệt được nó). Cái này mình cũng không biết tại sao. Khi hết hạn mình đã rất vất vả tìm key vì mình là member mới. Một lần nữa cám ơn diễn đàn và cám ơn bác Bluesea nhiều !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.