Chia sẻ - Share Duolingo Family Super | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Share Duolingo Family Super

MinT2210

Búa Gỗ Đôi
đã tham gia ở link 27 + nick: aulacngo
UPDATE 19:21 15/5/2023 (hiện tại đã lên 15 fam mới, tháng sau mình lên fam mới tiếp)
Chào mọi người, nay rảnh nên mình share cho anh em ít "gia đình siêu cú xanh"
Yêu cầu:
Tham gia xong thì bình luận số thứ tự link + tên nick duolingo (1 + Kaiser) để những bạn đến sau biết fam nào còn slot tránh phải đi mò fam. K có tên = kick!
Nhắc nhở:
Nên join fam theo số thứ tự để anh em đến sau nhìn cmt cho dễ join (mỗi fam có 5 slot). Nếu có thể, bạn nào vào fam cuối (tức fam full slot) có thể cmt báo là fam hết cho ae đến sau đỡ phải đếm xem còn slot không!
(Mọi người vào loạn hết cả + không báo fam nào đã hết nên mình phải check slot thủ công từng fam, trong khi bài up ngay từ đầu mình đã để 2 cái note rõ to. Chắc 1 tháng mình mới update fam 1, 2 lần thôi. Mỗi lần 15 fam)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

mailoi

Gà con
Minh đã tham gia family 22+ nick: mailoi20 (thành viên thứ 4)

Cảm ơn Ad ạ