Chia sẻ - Share Duolingo Family Super | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Share Duolingo Family Super

ohmygodness

Rìu Sắt
tháng trước được chủ thớt hỗ trợ nhiệt tình luôn , tính tháng này vô ké tiếp mà vào muộn mất rồi {ah} hóng tháng sau vầy {adore}
same, t còn nhọ hơn, lúc chủ thớt đăng link mới là cái gói cũ nó chuẩn bị hết hạn, thế quái nào mỗi ngày nó + 1 super tới hơn 1 tuần sau mới hết hẳn, lúc vào lại thì full rồi :(

ohmygodness

Rìu Sắt
@emcutehayte @ohmygodness @hongdg @Đại Chúa Tể mời các bạn join fam nhé! Mình đã lên 5 fam mới {sweet_kiss}
đã join link 36 nick maxi...
quá tuyệt vời god bless you !

Kaiser2190

Rìu Bạc
Mình vừa ngó qua các fam cũ thì thấy rất ít người thực sự học, có những bạn vào xong học duy nhất 1 buổi đầu tiên rồi ko vào nữa. Và fam mới cũng có vẻ ế nên mình quyết định từ giờ mỗi tháng chỉ lên 2 family thôi. :)

aNDo77

Gà con
Mình vừa ngó qua các fam cũ thì thấy rất ít người thực sự học, có những bạn vào xong học duy nhất 1 buổi đầu tiên rồi ko vào nữa. Và fam mới cũng có vẻ ế nên mình quyết định từ giờ mỗi tháng chỉ lên 2 family thôi. :)
2 cha con mình vẫn học đều đều, mỗi ngày học thêm đc vài từ mới thấy zui