Giveaway  Seagate File Recovery Premium - Phần mềm khôi phục dữ liệu xịn của Seagate

Business
Premium Seagate File Recovery Software là phần mềm khôi phục dữ liệu khá mạnh dành cho Windows cũng như macOS. Phần mềm này có thể quét mạnh các thiết bị lưu trữ của bạn và liệt kê các tập tin đã xóa bằng bản xem trước, sau đó bạn có thể khôi phục dữ liệu dễ dàng.

Ngoài phục hồi dữ liệu, bạn cũng có thể sử dụng nó để thực hiện kiểm tra độ an toàn trên các thiết bị lưu trữ của mình và xóa vĩnh viễn dữ liệu bằng nhiều phương pháp khác nhau. Hiện tại trang chủ để để 0đ khi thêm vào giỏ hàng.

Truy cập: https://pixel8data.com/product/premium-seagate-file-recovery-software-for-windows/?utm_source=vnz

Tiếp tục thực hiện các bước đăng ký còn lại để nhận được licience qua email đã đăng ký, comment bên dưới khi bạn đã đăng ký thành công nhé.

Sửa lần cuối:
Trả lời

trumxahoiden

Búa Gỗ
Cho mình hỏi Oder ID là gì.Khi Active mình không biết nhập cái gì vì thử từ lưa mà nó chả chịu mặc dù mình đăng ký thành công
Khi đăng ký xong nó gửi bro mail có chứa license key coi xem có dòng chữ nào có chữ order
không nếu có thì nhâp mấy ký tự số ở đó vào

bungbao

Rìu Chiến Bạc
e reg dc r, thank ad, tiện cho e hỏi luôn là đăng ảnh lên đây kiểu j ạ

caniquyvnz

Rìu Bạc
Thank`s for help and share {byebye}
với lại có ae nào sài thằng này để lấy lại data thành công chưa? alo

Sửa lần cuối:

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Cảm ơn Bạn chủ thớt đã chia sẻ, Mình đã có được 1 mã và kích hoạt thành công.

Luudanxi

Rìu Chiến Chấm
Đã đặt và đã nhận. Cấm ơn thớt nhé :)

Song Ngoc

Rìu Bạc
thím mò được làm bài view hướng dẩn ae đi sau với .thank`s
Nói chung là hơi có tuổi, nên có chút lẩm cẩm,trong email có dòng[Order # xxxxx] (February 19,2020) mình ngu nên copy cả dòng đó dán vào,rồi lại copy nguyên xi cái ngoặc vuông,rồi lại copy # xxxxx,lại đặt tên khi đăng ký. Hì hì tất cả không xong,cuối cùng thì chỉ copy các chữ số sau dấu # là OK.

Sửa lần cuối:

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
đã nhận được key nhưng ko tải được app về thớt ạ :(
Link phần mềm ddaaaay bạn:

CÁc bạn kiên nhẫn đợi, server nó chạy chậm chứ chưa die đâu, mình mới thử được đó.

pandavigor18

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bạn. Mình đã đăng ký và cài thành công. Đúng là phải load trang tải hơi lâu.

vohongan

Búa Gỗ
Cho mình hỏi Oder ID là gì.Khi Active mình không biết nhập cái gì vì thử từ lưa mà nó chả chịu mặc dù mình đăng ký thành công
là cái Odernumber đó bạn vd như của mình chẳng hạn
[Order #43053] (February 21, 2020)