Sau khi cài driver cho card thì bị đen màn hình:(! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Sau khi cài driver cho card thì bị đen màn hình:(!

Minhlabao17

Gà con
Dạ các anh cho em hỏi hôm nay em nâng cấp card từ Rx570 lên rx5700xt sau khi gỡ cài đặt hết driver cũ bằng ddu và cài driver mới cho card 5700xt thì bị đen màn hình nhưng máy vẫn khởi động ạ
Máy em
Main asus b360m
G5400
12gb
Nguồn 520w

Luudanxi

Rìu Chiến Chấm
Dạ các anh cho em hỏi hôm nay em nâng cấp card từ Rx570 lên rx5700xt sau khi gỡ cài đặt hết driver cũ bằng ddu và cài driver mới cho card 5700xt thì bị đen màn hình nhưng máy vẫn khởi động ạ
Máy em
Main asus b360m
G5400
12gb
Nguồn 520w
E rằng độ phân giải Video card phát ra cao quá sức của Moditor...
- Này không liên quan, nhưng nâng luôn con CPU lên đi nêu không muốn "nghẹt cổ chai"

Minhlabao17

Gà con
E rằng độ phân giải Video card phát ra cao quá sức của Moditor...
- Này không liên quan, nhưng nâng luôn con CPU lên đi nêu không muốn "nghẹt cổ chai"
Dạ em cảm ơn bác
Em đang 5700xt theo bác nên nâng con CPU nào là vừa mồm ạ

elodies99

Búa Gỗ
Em nghĩ bác nên thử cài lại win xem sao, win thì win 10 (best to choose). Mà nếu được đã lên card thì lên cpu luôn đi bác haha, giờ giá cpu cũng không còn chua nữa rồi :D