This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

PM Hệ thống Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công.

PauloLee

Búa Gỗ Đôi
DEC 09, 2019 Revo Uninstaller Pro VERSION 4.2.3
  • Improved – Scanning algorithms for leftovers
  • Fixed minor bugs
  • Updated language files
----------------
Nhấn vào link màu xanh để tải !
Mình tải theo Link của Hamano Kaito sau khi cài thì chép file .lic theo hướng dẫn đầu trang 5. Work Great.
Thank You Very Much!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Lộn link rồi thì phải bác ạ em down file lic trên đầu trang không được nên thử của bác mà ra phần mềm NTlite gì ấy chứ
Có lẽ tôi nhầm , bạn theo dõi tôi up lai link nhá

https://www.mediafire.com/file/otj5d2f1bbz95gd/RevoUninstallerProPortable.zip/file

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Lộn link rồi thì phải bác ạ em down file lic trên đầu trang không được nên thử của bác mà ra phần mềm NTlite gì ấy chứ

Thấy bạn nói down lic trên đầu trang không đươc, tôi check lại thì link từ Fshare vẫn tốt, bạn phải làm đúng theo hướng dẫn convert Hex string trên đầu bài mới OK bạn nhe.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi mới gom lại link download version 4.5.0 và lic của cháu Hamano có hạn định trên chín mươi ngàn ngày vào link fshare, các bạn cũng làm theo cách Convert to Hex để load về nhe.

Tôi sẽ bổ sung vào #1 cmt này luôn. Chúc tất cả các bạn thành công!

Sửa lần cuối:

vn72259

Búa Gỗ
Tks bác đã nhiệt tình !

ldmt1311

Búa Gỗ
Cam on ban

Hamano Kaito

Moderator
APRIL 15, 2019 Revo Uninstaller Pro VERSION 4.3.0 / PORTABLE 4.3.0
  • Added – Uninstall confirmation dialog with info review and backup control
  • Added – Possibility to change command buttons text color (Options->View->Theme)
  • Added – “Always on top” option for Hunter Mode window
  • Improved – Speed of scanning and listing of leftover files and folders
  • Improved – Algorithms of Forced Uninstall (significantly when only a program name is provided)
  • Improved – Scanning algorithms for leftovers
  • Fixed minor bugs
  • Updated language files

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Cảm ơn cháu, bác load về chạy đè lên thư mục cũ nó vẫn tốt như sau:

Nếu thay với license của cháu thì kết quả như sau: