Red Alert 2 & Yuri's Revenge bản gốc repack | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Red Alert 2 & Yuri's Revenge bản gốc repack

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Rảnh rỗi sinh nông nổi, chia sẻ cho anh em chơi cho vui. Link gồm 3 cái:
1. Red Alert 2 & Yuri's Revenge bản gốc repack: không cần key, cài là chơi. nếu là win7 trở xuống thì không nói nữa. Còn win 10 thì cài thêm cái file ở mục số 2.
View hidden content is available for registered users!
2. Fix lỗi màn hình đen thui win10, copy 3 file này vào thư mục cài game ( C:\Program Files (x86)\Red Alert 2 Yuri's Revenge Repack ), nó hỏi cái gì cứ ok tuốt, bạn gái hỏi có ok không anh cũng ok luôn!
3. Cái này dùng để sửa lỗi bấm nút windows hay thoát ra desktop vô lại là bị văng game, nghĩa là cài cái này xong thì bấm windows+D vô tư, chỉ khác là cài thêm nó thì chơi game bằng icon của nó (Yuri's Revenge CnCNet) - vẫn load game ok chứ chả có thay đổi gì. Cài xong nó báo cập nhật cứ cập nhật vô tư luôn. Vô cài đặt của nó chỉnh độ phân giải màn hình.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Baby Angel

Gà con
bác có bản RA2 nguyên gốc ko. ko phải bản mod battle zone hay bản Yuri, bản quyền gốc đĩa 256mb thì phải ý. tìm hoài mà ko ra :( mún chơi bản đó bác ợ

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bác có bản RA2 nguyên gốc ko. ko phải bản mod battle zone hay bản Yuri, bản quyền gốc đĩa 256mb thì phải ý. tìm hoài mà ko ra :( mún chơi bản đó bác ợ
Bản này là bản gốc repack lại thôi bạn, mục đích là loại bỏ cái cd key và dễ cài trên w10
Mod thì có nhiều lắm, nhưng mình ít chơi mod nên chả tìm hiểu, bản này cài ra ra2 luôn đó

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
game này giờ muốn chơi online là sao thiện lành:p
cái file ở mục số 3 là cho chơi online luôn đó, mình thấy nó có hiện server cho chơi online, nhưng vấn đề ở chỗ bạn đang xài bản "không chính chủ" nên kết nối có được không mình chả dám đảm bảo

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
làm theo hướng dẫn chơi đc tầm 5p đơ game ko chơi đc nữa
máy bạn win7 phải không? bạn có thể miêu tả tình huống giúp mình được không? do cái này mình lang thang trên các trang chuyên yuri thấy chứ không phải mình khám phá ra

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
win 10pro bạn ơi, tức là vào chơi đc khoảng 5p màn hình chơi game bị đứng
nếu bạn có card rời bạn chỉnh về xài card onboard thử xem, chứ thực sự mình cũng không biết sửa sao do mình chưa bị lỗi như thế, máy mình chạy chơi ầm ầm

pqphuong

Búa Gỗ Đôi
Mấy game này cũng có thể mua trên steam, lâu lâu có đợt giảm giá 80-90% còn có hơn 20k thôi, mua bản quyền chơi khỏi cr@ck cho mệt

leewanhee

Búa Gỗ
Rảnh rỗi sinh nông nổi, chia sẻ cho anh em chơi cho vui. Link gồm 3 cái:
1. Red Alert 2 & Yuri's Revenge bản gốc repack: không cần key, cài là chơi. nếu là win7 trở xuống thì không nói nữa. Còn win 10 thì cài thêm cái file ở mục số 2.
No quote
2. Fix lỗi màn hình đen thui win10, copy 3 file này vào thư mục cài game ( C:\Program Files (x86)\Red Alert 2 Yuri's Revenge Repack ), nó hỏi cái gì cứ ok tuốt, bạn gái hỏi có ok không anh cũng ok luôn! No quote
3. Cái này dùng để sửa lỗi bấm nút windows hay thoát ra desktop vô lại là bị văng game, nghĩa là cài cái này xong thì bấm windows+D vô tư, chỉ khác là cài thêm nó thì chơi game bằng icon của nó (Yuri's Revenge CnCNet) - vẫn load game ok chứ chả có thay đổi gì. Cài xong nó báo cập nhật cứ cập nhật vô tư luôn. Vô cài đặt của nó chỉnh độ phân giải màn hình.
No quote
Mục 2 và 3 file đã bị xóa rối bạn . Có thề up lại giùm mình không. Thanks

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mục 2 và 3 file đã bị xóa rối bạn . Có thề up lại giùm mình không. Thanks
bạn tải cục này về, bung nén là chơi ngay trên win 10
chỉ có điều bản này mình lỡ mod night mate rồi