This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
thanks bạn nhiều . Không biết có phải phianhpro từ vnzoom cũ chuyển qua ko nhỉ. ngày xưa có play fifa ?

Chính xác là mình đây, ngày xưa MOD box FIFA Online 2 nhưng giờ game đã xóa sổ từ lâu nên chuyển sang FIFA 3 và cũng xóa sổ nốt nên giờ không chơi gì cả
===
Xem phần đính kèm 14286

Các bạn cho mình hỏi như thế này là trail reset hay là full pro nhỉ. Xin cảm ơn.

Nó báo như vậy là full nhưng bạn thử dùng các tính năng xem có full không?

ngotantrinh

Gà con
cách làm như thế nào, ai có thể giúp mình được không, mình chỉ thấy một chuỗi chữ số thôi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cách làm như thế nào, ai có thể giúp mình được không, mình chỉ thấy một chuỗi chữ số thôi

Bạn cần chuyển đổi chuỗi mã số đó sang dạng link download. Cách chuyển đổi rất đơn giản, bạn xem topic bên dưới nhé

Các bạn ơi, cho mình xin file jv16pt_FixTrial.exe với. Mình không tìm được. Giúp mình với nhé

khanhhsk

Gà con
Cảm ơn Mod nhiều

hai0999

Gà con
Tôi không thấy đc đường link tải

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tôi không thấy đc đường link tải

Bạn sẽ chỉ thấy một mã số, bạn cần chuyển đổi mã số này sang link download tương ứng. Cách chuyển bạn xem topic ở bên dưới, cực kỳ đơn giản:

Em cám ơn , e đã tải và cài đặt thành công , ver 6.86 và fix full .
Nhưng cho em hỏi thêm là e vô dùng một lát bị crash out thì có phải cài đặt sai hay thiếu bước nào ko ạ