This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

PM Hệ thống PrimoCache 3.0.9 Desktop/Server Edition Full - Phần mềm tăng tốc độ truy xuất dữ liệu!

taidauden

Búa Gỗ Đôi
thanks

vietnb1974

Búa Đá
ad ơi mình tải primos cache về xong máy mình bị màn hình xanh your pc run into a problem we need collecting infor and you will restart lỗi unnacessible boot device ((

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
ad ơi mình tải primos cache về xong máy mình bị màn hình xanh your pc run into a problem we need collecting infor and you will restart lỗi unnacessible boot device ((

Có thể phần mềm nó bị xung đột với một phần mềm khác ở trên máy nên máy bạn bị lỗi màn hình xanh. Lỗi này có nhiều cách khắc phục. Mình nghĩ bạn có thể tham khảo cách khắc phục cụ thể ở trên mạng có kèm hình ảnh và video. Phạm vi topic này mình xin phép được như vậy!

vietnb1974

Búa Đá
bạn giúp mình đc ko

tuandell90

Gà con
thank bác nhiều

Link gốc trong bài die rồi bạn ơi. Cần phần mềm này quá mà tìm mãi chả có thuốc ngon.
Trong file mới up thì có file Fancy-PoC-1, nhưng trong hướng dẫn đi kèm thì bảo là phải vào file đấy chỉnh lại tên file sao cho đúng. Check nội dung của file .batch thì nó trỏ đến file gì đó trong System32 ấy.

Bạn up lại bài hướng dẫn được không ạ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Link Mediafire vẫn hoạt động tốt mà bạn, bạn kiểm tra lại xem, mình mở thấy bình thường.