Yêu cầu Phần mềm - Phần mềm Karaoke hay cho máy tính? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Phần mềm Karaoke hay cho máy tính?

duypk

Rìu Sắt
đồng ý ý kiến của bạn và hai bạn nên chấm dứt cãi nhau đi (mỗi người 1 ý kiến thế này)
Mình đâu có cãi đâu, ở #2 mình cũng viết rõ ràng mà, có chửi hay chê bai gì ổng đâu. Mình nói là nói chung chung cho mấy cái loại ý thức tồi hát karaoke làm ảnh hưởng gia đình người khác nhưng có vẻ động đến dây thần kinh tự ái của ông kia nên ổng xồn xồn lên.
Chắc qua mấy # sau ổng vẫn chưa hiểu mình muốn nói gì đâu.

dung1234

Rìu Bạc Đôi
Mình đâu có cãi đâu, ở #2 mình cũng viết rõ ràng mà, có chửi hay chê bai gì ổng đâu. Mình nói là nói chung chung cho mấy cái loại ý thức tồi hát karaoke làm ảnh hưởng gia đình người khác nhưng có vẻ động đến dây thần kinh tự ái của ông kia nên ổng xồn xồn lên.
Chắc qua mấy # sau ổng vẫn chưa hiểu mình muốn nói gì đâu.
mình hiểu mà ý mình là nếu bạn kia không hiểu thì bạn cũng không cần giải thích gì nữa đâu đỡ phí lời

caniquyvnz

Rìu Bạc
mình hay hát mà bạn góp ý thế này chắc mình bỏ hát luôn quá
bậy nek -bạn hát thì mình ủng hộ 2 tay , nhưng hát thì củng để ý để tứ là ok rồi không sao hết ;)
mình share bạn cách này nek có 2 khung giờ không nên hát ở nhà
1) khung giờ ban ngày không hát vào thời gian từ ( 11 giờ trưa....tới 3 giờ chiều ){big_smile}
2) khung giờ ban đêm không hát sau 10 tối tới...sáng mấy giờ thì bạn tự tính he {sexy_girl}. chúc hát vui nha myphen {hug}

caniquyvnz

Rìu Bạc
chi đâu tết nhứt hát hò cho nó đã mà gặp các bạn , làm cụt hứng quá ..... thôi k hát hò gì nữa đi nhậu
Còn bạn kia nhắc nhở bạn ...là sợ bạn vui quá mà quên nhiệm vụ {boss}, chứ người ta không có ý gì đâu .!
bạn cứ hát thoải mái , tẹt ga miễn là hát + hò hay....hét gì gì đó cũng ok hết , miễn là đúng giờ quy định là ok
Tuy nhiên mình dị ứng với thể loại ( Nhậu rồi ... ) mình khuyên bạn (nếu được) thì nên bỏ luôn đi , khuyến khích Ăn không nhậu bạn nhé , VÌ...............BẠN TỰ XUY NGẪM HE MYPHEN, CHÚC VUI {EMO_028}

Sửa lần cuối:

duypk

Rìu Sắt
bậy nek -bạn hát thì mình ủng hộ 2 tay , nhưng hát thì củng để ý để tứ là ok rồi không sao hết ;)
mình share bạn cách này nek có 2 khung giờ không nên hát ở nhà
1) khung giờ ban ngày không hát vào thời gian từ ( 11 giờ trưa....tới 3 giờ chiều ){big_smile}
2) khung giờ ban đêm không hát sau 10 tối tới...sáng mấy giờ thì bạn tự tính he {sexy_girl}. chúc hát vui nha myphen {hug}

Thật ra khung giờ nó không quan trọng bằng cái mức độ làm phiền tiếng ồn bạn ạ. Kể cả mấy người ăn nhậu hát hò đến 2-3h sáng cũng không sao nếu họ chỉ nhậu và ca trong nhà họ mà tiếng ồn không làm ảnh hưởng đến ai.

Nếu tiếng hát ồn quá ồn, nhà hàng xóm có con nít vài tháng tuổi đang tuổi ăn tuổi ngủ nó giật mình, hoặc trẻ nhỏ tối 7-8h nó học bài, hoặc có người già đang bệnh mà bị mấy người la hét tra tấn thì hàng xóm họ mới nổi điên lên. Lúc này cho dù trong giờ được phép hát mà tiếng ồn nó ảnh hưởng đến người khác thì không ai vui vẻ gì.