FreeSoft - Phần mềm đồng bộ bề ngang file ảnh | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

FreeSoft Phần mềm đồng bộ bề ngang file ảnh

dammage

Rìu Chiến
Cảm ơn bạn, như mình đã nói ở đầu topic, các bạn cứ xài, share thoải mái. Chẳng những không phản đối, mình còn cực lực khuyến khích bạn chia sẻ ấy chứ.

Nếu sợ không nhớ lấy từ đâu thì bạn cần phải tự ghi chú mới được. Chứ mình ghi chú chắc gì bạn đã nhớ. Mình nghĩ bạn nên dùng phần mềm quản lý file hoặc link, nếu không rất dễ quên. Bạn có thể thử phần mềm quản lý link do mình viết: https://lamsonthucac.wordpress.com/2017/09/04/danh-muc-web/

Update đều thì khó, vì mình không có thời gian. Với lại chỉ khi nào phát hiện lỗi, sửa xong mới có phiên bản mới. Mình chỉ có thể đảm bảo là khi có phiên bản mới sẽ update ngay thôi.
lưu lại thì dễ nhưng nhiều quá, tìm kiếm mất thời gian, chưa kể tui share cho người khác, rồi người đó share lại cho người khác nữa mà hông kèm thông tin thì cũng vô ích, bạn cứ ghi thẳng vô ngay trong source code luôn cũng được mà

lưu lại thì dễ nhưng nhiều quá, tìm kiếm mất thời gian, chưa kể tui share cho người khác, rồi người đó share lại cho người khác nữa mà hông kèm thông tin thì cũng vô ích, bạn cứ ghi thẳng vô ngay trong source code luôn cũng được mà
Mình thì thấy cái tên file cũng đã gợi nhớ được rồi. Nếu cái tên file không gợi nhớ được, vậy cần tự mình ghi chú rồi.