Desktop & Văn phòng - PDF Nitro Pro 12 Full - Phần mềm chỉnh sửa file PDF! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng PDF Nitro Pro 12 Full - Phần mềm chỉnh sửa file PDF!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bạn ơi, tôi không hiểu cách kích hoạt ra sao với phần update này, khi click vào Help\Activate\ nó hiện ra giao diện First, Last Name và serial number, nếu chép từ bên -censor- vào thì bị lỗi. Bạn có thể hướng dẫn thêm không?
Với bản ở #1 thì khi chọn Help\Activate thì nó có thêm phần Advance, mình có thể làm theo được các bước vào -censor-.
Xin lỗi bác và các thành viên!
Em quên mất không ghi chú: CORE chỉ hoạt động tốt trên bản Retail thôi.
Bác cài lại bản retail xem sao ạ.Em cảm ơn bác!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Đây là cách sử dụng Medicine CORE nhé cả nhà: Lưu ý CORE không hoạt động trên bản TRIAL!
1. Install.
2. Start program.
3. Go to "Help" > "Activate"
4. Click "Advanced" on the bottom left.
5. Choose "Manual..."
6. Copy your "Installation ID" to clipboard and click "Next" twice.
7. Copy the "Installation ID" to our -censor- and click "Serial" and "Activation" in the -censor-.
8. Copy both, Serial and Activation Code from the -censor- to the program. Check "accept license".
9. Click on "Activate". Vậy là xong rồi đó!

Xem phần đính kèm 2041

Cảm ơn bạn nhé, tôi đã cài thành công trước đó rồi, nãy giờ không load vào web được để trả lời, mỗi lần vào được forum khó khăn lắm.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
À bạn ơi, còn bản 12.9 thì làm sao có nó, hay nó là bản Trial vậy bạn? Bên tôi làm xong thì nó là 12.8.
Vâng bác,em vừa check lại thì là 12.8.
Đi các forums khác họ cũng đang réo ầm lên là link download 12.9 hỏng nhưng chưa ở đâu fix được.Em tìm link retail từ nãy đến giờ mà chưa có trang nào có"bảo hành" để down bác ạ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Đã có file setup retail 64 BIT Version 12.9.0.474 (8/2/2019) MF,150 MB :
Không có trích dẫn

Xem phần đính kèm 2042

Thành công rồi đây bạn, tôi không uninstall bản cũ, cứ cài đè lên, xong mở lại thấy đúng version 12.9 registered rồi nhưng tôi vẫn làm thêm bước Deactivated và Activate lại cho chắc ăn bạn à.

nitro 2019-02-08_112354.png

nitro-2 2019-02-08_112354.png

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Thành công rồi đây bạn, tôi không uninstall bản cũ, cứ cài đè lên, xong mở lại thấy đúng version 12.9 registered rồi nhưng tôi vẫn làm thêm bước Deactivated và Activate lại cho chắc ăn bạn à.

Xem phần đính kèm 2043

Xem phần đính kèm 2044
Em cảm ơn bác đã test giúp!
Thông thường cùng Version thì cứ download bản setup retail về cài đè lên là được thôi ạ.
Lâu rồi em ko dùng lại PM này vì nó khởi động chậm,nhưng cài V12 này thấy tốc độ chả thua Acrobat Pro DC là mấy,phải nỗi chuyển các file tiếng Việt từ Office sang Pdf dấu má loạn cả lên.
Mà giao diện Version này chỉ có 3 màu: cam,đen và trắng.Em vẫn thích giao diện màu xanh dịu của V6 và V7 hơn.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bạn ơi, bản Enterprise thì dùng thuốc theo cách nào vậy bạn?
Mấy hôm trước em có up patch Soda nhưng MF chặn và báo Virut nên em del luôn,hôm nay em đặt pass và up lại rồi bác.Với patch này có 2 loại trong file rar và cả hướng dẫn nữa ạ,với bản Enterprise thì phải dùng patch Soda bác nhé!Pass là 2019.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Mấy hôm trước em có up patch Soda nhưng MF chặn và báo Virut nên em del luôn,hôm nay em đặt pass và up lại rồi bác.Với patch này có 2 loại trong file rar và cả hướng dẫn nữa ạ,với bản Enterprise thì phải dùng patch Soda bác nhé!Pass là 2019.
Không có trích dẫn

À tôi nhấn Like rồi không thấy nội dung ẩn đó bạn.