OriginLab OriginPro 2021 v9.8.0.200 (x64) Full - Vẽ đồ thị khoa học và phân tích dữ liệu tương tác | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

khaitran1999

Gà con
OriginPro là một trong những phần mềm vẽ biểu đồ và phân tích thông tin hàng đầu do OriginLab phát hành. OriginPro cung cấp giao diện đơn giản kể cả với những người mới bắt đầu, cũng như khả năng tùy chỉnh dữ liệu và biểu đồ bằng cách sử dụng các chủ đề, mẫu, báo cáo tùy chỉnh. OriginPro 2018 là một công cụ quan trọng đáp ứng nhu cầu của các nhà khoa học, kỹ sư trong việc phân tích dữ liệu của một biểu đồ…

Tính năng chính
  • Sử dụng hơn 100 loại biểu đồ, Origin giúp bạn tùy chỉnh các biểu đồ chất lượng phù hợp với nhu cầu của bạn.
  • Origin có các công cụ mạnh mẽ cho các nhu cầu tính toán, bao gồm điều chỉnh đường cong, thống kê, phân tích đỉnh và xử lý tín hiệu.
  • Để có dữ liệu hiệu quả hơn, Origin Pro hỗ trợ nhiều định dạng phổ biến.
  • Công cụ phân tích đỉnh OriginPro cung cấp cho bạn nhiều khả năng hơn để tìm và phù hợp với nhiều điểm trong quá trình làm việc.
  • OriginPro có thể định vị các điểm dữ liệu 3D trên các mức tọa độ X, Y và Z, và các mức và điểm có thể được hiển thị cùng nhau.
  • Với OriginPro, bạn có nhiều cách hơn để sử dụng dữ liệu trực quan.

Yêu cầu hệ thống
  • Hỗ trợ hệ điều hành: Windows XP, Windows 7, Windows 8, Windows 8.1, Winsows 10.
  • CPU: 1.5 GHz or higher Pentium-compatible processor
  • RAM: 1 GB (khuyên dùng 4Gb ram trở lên)
  • Dung lượng ổ đĩa trống: 2.0 GB
Download OriginLab OriginPro 2021 v9.8.0.200 (x64) Full - Vẽ đồ thị khoa học và phân tích dữ liệu tương tác

Link trang chủ:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
sad

David85

Gà con
OriginPro là một trong những phần mềm vẽ biểu đồ và phân tích thông tin hàng đầu do OriginLab phát hành. OriginPro cung cấp giao diện đơn giản kể cả với những người mới bắt đầu, cũng như khả năng tùy chỉnh dữ liệu và biểu đồ bằng cách sử dụng các chủ đề, mẫu, báo cáo tùy chỉnh. OriginPro 2018 là một công cụ quan trọng đáp ứng nhu cầu của các nhà khoa học, kỹ sư trong việc phân tích dữ liệu của một biểu đồ…

Tính năng chính
  • Sử dụng hơn 100 loại biểu đồ, Origin giúp bạn tùy chỉnh các biểu đồ chất lượng phù hợp với nhu cầu của bạn.
  • Origin có các công cụ mạnh mẽ cho các nhu cầu tính toán, bao gồm điều chỉnh đường cong, thống kê, phân tích đỉnh và xử lý tín hiệu.
  • Để có dữ liệu hiệu quả hơn, Origin Pro hỗ trợ nhiều định dạng phổ biến.
  • Công cụ phân tích đỉnh OriginPro cung cấp cho bạn nhiều khả năng hơn để tìm và phù hợp với nhiều điểm trong quá trình làm việc.
  • OriginPro có thể định vị các điểm dữ liệu 3D trên các mức tọa độ X, Y và Z, và các mức và điểm có thể được hiển thị cùng nhau.
  • Với OriginPro, bạn có nhiều cách hơn để sử dụng dữ liệu trực quan.

Yêu cầu hệ thống
  • Hỗ trợ hệ điều hành: Windows XP, Windows 7, Windows 8, Windows 8.1, Winsows 10.
  • CPU: 1.5 GHz or higher Pentium-compatible processor
  • RAM: 1 GB (khuyên dùng 4Gb ram trở lên)
  • Dung lượng ổ đĩa trống: 2.0 GB
Download OriginLab OriginPro 2021 v9.8.0.200 (x64) Full - Vẽ đồ thị khoa học và phân tích dữ liệu tương tác

Link trang chủ:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Cám ơn bạn!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bị demo ở file xuất ra rồi bác chủ thớt ơi.

Nếu bạn chưa cr@ck mà bị như vậy thì bạn bẻ khóa đúng hướng dẫn nhé, còn nếu bẻ rồi mà vẫn lỗi thì có thể phần mềm đã bị fix lỗi thuốc, mình sẽ update bản mới sau.

whitebb

Gà con
Mình download bản 2021 của bạn mà. Mình dùng tầm 2 tuần xong là báo demo ở chỗ xuất file ảnh.
Nếu bạn có 2022 thì mình sẽ chuột bạch luôn :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình download bản 2021 của bạn mà. Mình dùng tầm 2 tuần xong là báo demo ở chỗ xuất file ảnh.
Nếu bạn có 2022 thì mình sẽ chuột bạch luôn :)

Thì mình nói là bản 2021 khả năng nó bị lỗi nên mới bảo bạn là dùng bản 2022 xem còn lỗi xảy ra ko thôi ý mà :D

thimau2k

Gà con
Thì mình nói là bản 2021 khả năng nó bị lỗi nên mới bảo bạn là dùng bản 2022 xem còn lỗi xảy ra ko thôi ý mà :D
Mình đã cài đặt bản 2022 (do 2021 ko cài trial được nữa). Nhưng trong mục About information thì báo là Trial và hạn dùng 3 ngày. Không biết 3 ngày nó có tự tắt đi ko

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đã cài đặt bản 2022 (do 2021 ko cài trial được nữa). Nhưng trong mục About information thì báo là Trial và hạn dùng 3 ngày. Không biết 3 ngày nó có tự tắt đi ko

Bạn cứ dùng thử hết 3 ngày rồi có gì báo mình nhé.