This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office OfficeAct - Công cụ hỗ trợ kích hoạt Office 2019/2016/2013 trên Windows

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Là OfficeAct-HideKey chỉ có Key Office 2019 Retail thôi hả bạn, bạn cũng tăng đến 1500 likes hả
Hổ trợ gần như đầy đủ các loại Keys bao gồm VL, Retail .... (kể cả Office365). Hiện tại trong thư mục OfficeAct không chứa License files của các bản lẻ như : Word, Excel, PowerPoint... > Nên muốn hổ trợ thì phải copy thêm vào (đã lưu ý ở #1)

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Dạ mình hiểu rồi là OfficeAct-HideKey hỗ trợ tất cả các loại KEY, bạn có thể giảm số likes xuống để mình tải về test hok ạ, vì 1500 likes là quá sức đối với mình

vinhkm6

Rìu Bạc
Bạn đăc cách cho mình 300 like đc ko
Cảm ơn bạn

Sửa lần cuối:

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Dán Installation ID vào > Get > Copy Confirmation ID (CID) > Enter để mở CID.txt
Bổ sung - Thay thế bước Get CID trong OfficeAct như sau:

1. Sau khi đã có Installation ID (IID)
a. > Truy cập link CID - CID Microsoft , và đăng nhập bằng:
Mã:
Username: trogiup24h
Password : PHO
Dán Installation ID vào và Get CID như hình sau:

b. > Hoặc dùng Tools để Get CID

2. Sau khi đã có CID thực hiện với các bước tiếp theo của OfficeAct bình thường.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Sorry vì sửa mục tiêu HWID_16 thành Serviio (một bài viết cũ từ 2013 được revision n upgrade > sẽ được mình biên soạn lại).

Sửa lần cuối:

Vu Hao

Rìu Vàng
Phần mềm thật tuyệt vời. Cám ơn bác chủ topic đã chia sẻ. Chúc bác luôn mạnh khoẻ.