This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Office Tool Plus v.10.14.21.8

chipsteps

Rìu Vàng
Bạn tìm tải bản Office C2R v7.10 thêm bản Office 2013-2021 C2R Install v7.1.8++ ( bản này cài được off 21 nữa )
đã rõ lý do rồi bác ạ! do em chạy với file OInstall nên nó chỉ có 3 lựa chọn cơ bản Mondo, ProPlus, Standar! khi chạy với file OInstallLite thì full lựa chọn đau lòng! làm em loay hoay cả chiều nay! cám ơn bác nhiều nhé! đã hỗ trợ em nhiệt tình!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hi chúc mừng bạn nha

blogkien

Búa Gỗ
Mình chỉ muốn cài word, excel, ppt từ file img mình mới tải, bản ms office roplus thì dùng tool này được không, hay có tool khác nhỉ?

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình chỉ muốn cài word, excel, ppt từ file img mình mới tải, bản ms office roplus thì dùng tool này được không, hay có tool khác nhỉ?
Được, mở app lên tích chọn những cái muốn cài theo ý mình thì tool sẽ tự tải về cài thôi bạn

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
trên đời có thứ xịn như vậy.
khổ tâm em toàn cài - iso pro plus trong khi chỉ dùng mỗi word & excel

canis297

Gà con
Hi các bác, mình tải, active rồi, mở lên sao excel lại link qua MS account rồi báo không active được. cho xài free 4 ngày rồi khóa....

h0tRam3n

Gà con
Tool hay vầy mà giờ mới biết . Office mình chỉ cần dùng 5 cái mà Microsoft bắt cài sạch.. Cảm ơn đã chia sẻ!

Tool này còn active được product k nhỉ, đợt trước mình dùng để active dùng ok mà đợt này thì lại bị báo no license, dùng tool active lại thì k được nữa

muglory

Gà con
Các bác đừng cười vì nhà cháu không biết mới hỏi: có phải công cụ này để active office không ạ?
Chả là nhà cháu cái Ms office 2016 Pro Plus Retail mới cả nhà cháu đang đi xin key để activate mãi không được nên dùng cái này để activate có được không ạ. Nhà cháu cảm ơn

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
đã cập nhật thêm phiên bản mới nhất

datuan07

Búa Gỗ Đôi
key chưa thấy các bạn nhỉ ?
Vậy là bản preview chưa có bản chính thức hay là do mình chọn sai bản, hay do nhập key nhỉ ?

Sửa lần cuối:

kieuoanh90

Rìu Vàng
key chưa thấy các bạn nhỉ ?
Vậy là bản preview chưa có bản chính thức hay là do mình chọn sai bản, hay do nhập key nhỉ ?
Xem phần đính kèm 28015
O2021 có bản chính thức lâu rồi mà bác Ảnh đợt tháng 8 của e lúc còn ở win 11 beta nè

Sửa lần cuối:

wolveman

Gà con
tj