This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Office Tool Plus - Công cụ hỗ trợ cài đặt online tất cả các phiên bản Microsoft Office

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Các bạn có thể tải phiên bản mới nhất V8.2.8.2 từ trang chủ
Để không phải cài .NET5, bạn chọn như hình

Với V.8.2.8.2, bạn có thể chọn cài đặt Office 2016 VL, Office 2019 VL và Office 2021 VL rồi dùng key VL được chia sẻ trong diễn đàn để kích hoạt.

chich

Gà con
bác ơi em get cid thì nó k hiện là sao vậy bác?

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
bác ơi em get cid thì nó k hiện là sao vậy bác?
Tool này dùng cài đặt Online các phiên bản Office 2013, 2016, 2019, 2021 Retail và Volume mà không cần convert (chỉ nên dùng để cài Office thôi). Còn muốn get CID thì bạn vào các trang get CID mà các mod đã chia sẻ trong diễn đàn nhé!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Gửi các bạn xem một vài hình ảnh của version 10.1.7.1, tôi vừa mới cài thêm một bản Standard 2021 và activate với cmd của @Nhanchu, vài hình đầu tiên là sau khi đã cài xong rồi tôi mới chụp lại nên các bạn sẽ thấy dòng Installed Office LTSC Standard 2021-Volume License :

Cho vào exclusion trước khi chạy:

Chi tiết file load về:

Right-click on Office Tool Plus ở hình trên, run as admin:

Mở Settings và tôi không chọn gì hết:

Chọn Deploy và Add products như hình, mục Update Channel thì tôi chọn Office 2021 Perpetual Enterprise

Click vào Add products nó hiện ra giao diện như hình dưới, click OK:

Chỉ chọn 3 mục như hình cho nhẹ:

Cuối cùng nhấn Start deploy bên trên góc phải:

Nhấn yes hình trên và:

Kết quả sau khi activate với lệnh cmd:

Lệnh cmd lấy từ đây : cmt #45 . Đây là lần thứ hai tôi cài, key vẫn còn tốt, các bạn đừng bỏ lỡ dịp may nhé.

Sửa lần cuối:

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Office tool plus cài lựa chọn được phiên bản Office và chọn các app cần cài rất dễ dàng bác ạ. Tôi vẫn thường xuyên sử dụng (chỉ cài thôi, còn khi active thì nhập key). Các bạn có thể nhập key trực tiếp và chọn active online hoặc dùng cmd như bác @Hoang Duch2 nhé!

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Sử dụng Office tool plus, bạn có thể lựa chọn phiên bản Office cần cài đặt (Office 2021 Retail, Office 2021VL_MAK, Office 2019 Retail, Office 2019VL_MAK) và lựa chọn thành phần app cho bản cài đặt theo nhu cầu sử dụng (thông thường là Word, Excel và PowerPoint). Thời gian cài đặt cũng rất nhanh (tầm 10 ph hoặc nhanh hơn tùy tốc độ mạng bạn có).

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Ngoài cách dùng Office tool plus để cài đặt online lựa chọn phiên bản Office (và app cài đặt) theo nhu cầu thì các bạn có thể download các phiên bản Office, Visio, Projec 2021, 2019, 2016 (cài offline và online) tại ĐÂY nhé!

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Đã có phiên bản 10.10 mới nhất hỗ trợ Office 2024. Hướng dẫn download và sử dụng tại ĐÂY.