Microsoft Office - Office Tool Plus - Công cụ hỗ trợ cài đặt online tất cả các phiên bản Microsoft Office | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Office Tool Plus - Công cụ hỗ trợ cài đặt online tất cả các phiên bản Microsoft Office

levubaominh

Rìu Vàng
Mình chỉ dùng tool để tải và cài đặt phiên bản Office mà mình cần, sau đó xóa bỏ thôi, không active bằng tool. Cài xong thì vào box chia sẻ key của vnz xin key để active. Tôi dùng nhiều thấy ổn mà.
Mình chưa hiểu add key MAK trên vào office 2019 như thế nào vậy ạ

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Mình chưa hiểu add key MAK trên vào office 2019 như thế nào vậy ạ
Khi bạn dùng tool để cài đặt thì bạn sẽ lựa chọn và cài trực tiếp bản VL cho các phiên bản Office 2013, 2016, 2019 mà không cần covert từ bản Retail. Cài xong thì sử dụng key MAK được chia sẻ trên vnz để active, nếu key còn lượt online thì active online, còn key đã về 0 lượt thì sử dụng active by phone hoặc get web.

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Công cụ rất thuận tiện khi sử dụng, giúp bạn cài trực tuyến các phiên bản Office, kể cả các bản VL, mà không cần convert từ bản Retail.

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Hiện đang có key Office 2019 pro plus VL được mod chia sẻ bên topic share key. Các bạn cần thì dùng tool này chọn đúng phiên bản VL cài đặt và xin key ở bên để active.

Hi bro. Mình chọn OTP run as admin mà nó tự động update lên V8, sau đó ko dùng được nữa do yêu cầu .NET. Bro có cách nào fix hoặc tắt tính năng update của OTP ko. Thanks

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hi bro. Mình chọn OTP run as admin mà nó tự động update lên V8, sau đó ko dùng được nữa do yêu cầu .NET. Bro có cách nào fix hoặc tắt tính năng update của OTP ko. Thanks
Bạn tải cái NET.5.0.6 về cài xong là mở tool lên dc liền à, vì tool này ở mấy ver gần đây nó bắt phải cài cái NET5.0.6 đó thì mới chạy được. Còn cái thông báo bắt update khi có ver mới đó hình như là ko tắt được thì phải

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Bạn tải cái NET.5.0.6 về cài xong là mở tool lên dc liền à, vì tool này ở mấy ver gần đây nó bắt phải cài cái NET5.0.6 đó thì mới chạy được. Còn cái thông báo bắt update khi có ver mới đó hình như là ko tắt được thì phải
Mình có làm 1 project để cài đặt Office online

Mỗi tội nó thủ công chứ chưa tự động được. Chưa biết cách làm nên ức chế tạm ngưng luôn.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mình có làm 1 project để cài đặt Office online
Xem phần đính kèm 23585
Mỗi tội nó thủ công chứ chưa tự động được. Chưa biết cách làm nên ức chế tạm ngưng luôn.
Thủ công cũng được mà bác, thủ công như vậy mình muốn cài cái nào mình tích nó tiện hơn vì đỡ phải cài mấy cái ko bao giờ dùng tới đó bác :)

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Thủ công cũng được mà bác, thủ công như vậy mình muốn cài cái nào mình tích nó tiện hơn vì đỡ phải cài mấy cái ko bao giờ dùng tới đó bác :)
Ý là nó chưa tự động phân biệt được standard sẽ cài cái nào, pro sẽ cài cái nào, pro vl sẽ cài cái nào.
Những cái này mình phải viết một đống dòng lệnh cho nó hiểu.
Mình muốn nó lấy thông tin từ trang chủ của MS luôn. Sau này có thay đổi gì mình đỡ phải mất công cập nhật từng dòng lệnh. :v
Chứ giờ có thay đổi, thêm ver mới,... mình phải viết cập nhật. Mình rất lười cập nhật.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ý là nó chưa tự động phân biệt được standard sẽ cài cái nào, pro sẽ cài cái nào, pro vl sẽ cài cái nào.
Mình muốn nó lấy thông tin từ trang chủ của MS luôn. Sau này có thay đổi gì mình đỡ phải mất công cập nhật từng dòng lệnh. :v
Chứ giờ có thay đổi, thêm ver mới,... mình phải viết cập nhật. Mình rất lười cập nhật.
à vâng bác, vậy thì quá tiện luôn :)

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Cái Office tool plus này thì nó giúp các bạn chọn lựa phiên bản theo ý muốn và chọn những phần bạn cần trong bộ Office. Đặc biệt nó giúp bạn cài đặt trực tuyến bản Retail hay Volume mà không cần phải covert. Nếu bạn làm được một tool thuần Việt cho anh em sử dụng thì thật tuyệt. Cố lên bạn!

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Với Office tool Plus, các bạn có thể lựa chọn cài online phiên bản Office 2021 mới nhất (Volume hoặc Retail) tương tự như đối với Office 2016 và Office 2019.

Pham Cong

Rìu Bạc
Với Office tool Plus, các bạn có thể lựa chọn cài online phiên bản Office 2021 mới nhất (Volume hoặc Retail) tương tự như đối với Office 2016 và Office 2019.
Đừng dại mà cài cái 2021, khó activate lắm đó.
Sài chùa thì sài 2019 cũng phê rồi hehehe.
Còn nói về Tool Office, nói thật mình thấy bản V8 cũng Oke mà, nó đòi cài .Frame Net 5 thì cứ theo nó mà down về cài, xong quất bộ office thôi chứ có khó gì đâu, mọi cái vẫn diễn ra tự động hoàn toàn.

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Đừng dại mà cài cái 2021, khó activate lắm đó.
Sài chùa thì sài 2019 cũng phê rồi hehehe.
Còn nói về Tool Office, nói thật mình thấy bản V8 cũng Oke mà, nó đòi cài .Frame Net 5 thì cứ theo nó mà down về cài, xong quất bộ office thôi chứ có khó gì đâu, mọi cái vẫn diễn ra tự động hoàn toàn.
Đúng rồi bạn, trang chủ của Office tool hiện là bản V.8. Tuy nhiên để tránh yêu cầu cài .Frame Net thì bạn nào cần có thể xài bản này mà.

anhlamvn

Búa Đá
Tài khoản bị khóa
ứng dụng hay! mình thì toàn tìm file iso trên mạng, kiếm key rồi active