Desktop & Văn phòng - Office Timeline Plus/Pro Edition v5.01.02.00 Full - Tạo timeline cho bài thuyết trình! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mediafire và GG Drive là chuyên gia chém Cr@ck và key lậu mà, còn bạn lưu trữ những tài liệu bản quyền hẳn hoi thì đảm bảo còn lâu hơn cả Ru.

Nếu lưu tài liệu bản quyền thì nói làm gì bạn, ở đây chủ yếu mình toàn chia sẻ hàng cr@ck, thuốc cho các bạn nên Cloud mail ru là 1 sự lựa chọn tốt, up thuốc mà nó không chém, thế mới hay :D
Chúc bạn năm mới vui vẻ, mạnh khỏe!

zhansheng

Búa Gỗ
Office Timeline là một add-on cho Microsoft PowerPoint giúp bạn dễ dàng thêm các timeline tùy chỉnh, bắt mắt vào bài thuyết trình của mình.

Office Timeline
được thiết kế cho các chuyên gia làm việc trong các lĩnh vực quản lý dự án, marketing, tư vấn, công nghệ thông tin, giáo viên, sinh viên, những người cần đến một công cụ tốt hơn để trình bày các bài thuyết trình, dự án của mình cho khách hàng, quản lý và những người khác. Với Office Timeline bạn có thể tạo các timeline (mốc thời gian) đẹp, chuyên nghiệp và vô cùng dễ dàng, giúp cho bài thuyết trình trở nên trực quan và sinh động hơn.

Tính năng chính của công cụ tạo mốc thời gian Office Timeline
  • Tạo các timeline đẹp, phức tạp mà không tốn nhiều thời gian, công sức
  • Nhanh chóng tạo ra một timeline hoặc biểu đồ Gantt
  • Tích hợp trong dải ruy băng của Microsoft PowerPoint giúp tạo timeline ngay trong bài thuyết trình với giao diện quen thuộc
  • Tạo timeline ấn tượng một cách nhanh chóng, chỉ trong vòng chưa đầy 2 phút
Download Office Timeline 3.62.04.00 Full - Tạo timeline cho bài thuyết trình!
(Đã test trên máy cá nhân)

No quote

Ảnh test phần mềm ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ!
Ứng dụng rất tốt cho những người hay xây dựng bài thuyết trình theo kịch bản thời gian.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Version 3.63.0
Release date: June 10, 2019

What's new?
The ability to export your timeline's data to Excel.
Updated the add-in to use Wrike API Version 4.
Quality and usability improvements.

Truong Phuoc

Gà con
Cảm ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật bản Office Timeline Plus/Pro Edition v4.06.01.00 Full ngày 09/9/2020 dành cho các bạn sử dụng ;)

Chúc các bạn vui vẻ!