This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Office(R)Tool v.12.00 [D]

fantasista9

Gà con
tks đã share

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Cảm ơn bạn, vừa active lại được office 2016 trên Win11 sáng nay, bữa giờ dùng đủ mọi cách vẫn không cái nào qua mặt đươc Win11 22H2

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
Cảm ơn bạn, vừa active lại được office 2016 trên Win11 sáng nay, bữa giờ dùng đủ mọi cách vẫn không cái nào qua mặt đươc Win11 22H2
việc active office ko liên quan gì đến W11 22H2 bạn nhé, tool script có rất nhiều. đây chỉ là 1 trong những tool active bằng script mà thôi!

lightingbolt

Búa Đá Đôi
việc active office ko liên quan gì đến W11 22H2 bạn nhé, tool script có rất nhiều. đây chỉ là 1 trong những tool active bằng script mà thôi!
thực tế mình dùng rất nhiều tool, vẫn hoạt động tốt trên Win 10 và Win 11 bản đầu, nhưng sau khi up lên Win 11 22H2 thì không tool nào hiệu quả dù vẫn chạy được, báo thành công nhưng mở office lên thì vẫn báo lỗi bản quyền

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
Của mình là
W11 22H2.22621.963 mới nhất
Office 2021 v2210 mới nhất
Vẫn active bình thường bạn nhé.
Của bạn ko kích hoạt được thì có thể do 1 nguyên nhân nào đó.
Bạn thử cài mới lại xem sao!

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Active bằng cmd của chủ thớt được rồi bạn à, bài trên chỉ là nói về các app active cũ của mình nó không chạy trên Win 11 22H2 thôi

Thunderstorms

Búa Gỗ
Mấy cái file mà có đuôi .cmd sao mình chạy quyền run as admin không được vậy mấy bạn ?