Chia sẻ - Office Mondo 2016 x86 -x64 Retail Offline ISO chính chủ từ Microsoft Office Deployment Tools (có hỗ trợ convert sang VL - R2V) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Office Mondo 2016 x86 -x64 Retail Offline ISO chính chủ từ Microsoft Office Deployment Tools (có hỗ trợ convert sang VL - R2V)

VL hay Retail?

• VL

Bình chọn: 49 55.7%
  • Retail

Bình chọn: 39 44.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    88

Starline

Gà con
sao mình Cr@ck hoài không được nhỉ :v , mình dùng cả key VL và key Retail nó điều báo là ko hỗ trợ cho bản này :v

caohieu089

Rìu Sắt Đôi
sao mình Cr@ck hoài không được nhỉ :v , mình dùng cả key VL và key Retail nó điều báo là ko hỗ trợ cho bản này :v
Hi bác
tôi đã kiểm tra rất kỹ phần kích hoạt = MAS-AIO 1.4. nó kích hoạt OK và tôi đã đính kèm sẵn trong ISO.
bác kiểm tra lại nhé

nếu bác có key riêng thì dùng C2R-R2V để convert từ Retail => Volume nhé

cogomdo

Gà con
Hidden text, you need have 2 reactions, now you have 0 reactions.
Như này là em phải làm như nào a

klv12gcn

Gà con
Cảm ơn bác thớt. Mình cài thành công và kích hoạt ngon lành rồi.
Như bác chủ thớt đã hướng dẫn, do mình chỉ cần Word, Excel, PowerPoint nên mình đã giải nén file ISO bằng Winrar, mở file configuration.xml bằng Notepad và chỉnh lại ở phần ExcludeApp như sau:

Mã:
      <ExcludeApp ID="Groove" />
      <ExcludeApp ID="Lync" />
      <ExcludeApp ID="OneDrive" />
      <ExcludeApp ID="Publisher" />
      <ExcludeApp ID="OneNote" />
      <ExcludeApp ID="Outlook" />
      <ExcludeApp ID="Access" />
      <ExcludeApp ID="Teams" />
      <ExcludeApp ID="Visio" />
      <ExcludeApp ID="Publisher" />

Sau đó, lưu file này lại và chạy file setup.cmd. 5 phút sau là có bộ office đã được kích hoạt sẵn bởi bác chủ thớt một cách ngon lành.