Chia sẻ - Office Mondo 2016 x86 -x64 Retail Offline ISO chính chủ từ Microsoft Office Deployment Tools (có hỗ trợ convert sang VL - R2V) | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Office Mondo 2016 x86 -x64 Retail Offline ISO chính chủ từ Microsoft Office Deployment Tools (có hỗ trợ convert sang VL - R2V)

VL hay Retail?

• VL

Bình chọn: 49 55.7%
  • Retail

Bình chọn: 39 44.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    88

simpdz

Gà con
nó bảo tui cần phải có 2 react mới tải đc là sao?

VK Nguyen

Gà con
Xin chào các bác!

Tôi xin chia sẻ với các bác bộ cài đặt Office Mondo 2016 x86 + x64 Retail C2R-R2V - có thể convert sang VL (chỉ Windows 10/11) do tôi pack lại.
Bộ này cho phép cài đặt offilne/online tùy ý (đã có tool Convert Retail sang VL nằm sẵn ở trong cho bác nào thích ăn ngay)
Khuyến nghị các máy tính cài đặt bộ này khi máy hoàn toàn sạch, có diệt virus, hoặc với 1 bản Windows sạch từ trang chủ để đảm bảo ít lỗi vặt các bác nhé!

Bộ này được tạo dựa trên Tool chính chủ của Microsoft. Hoàn toàn không có china tý nào nhé các bác!

Changelog: Office build version: 2103 (13901.20336 - build date April 2nd 2021)

Ưu điểm của Office Mondo 2016:
-Đầy đủ Full gói Visio, Project, Office ProPlus​
-Mượt+nhẹ hơn 1 chút so với Office 2019/365, mà lại có đủ các tính năng của Office 2019/365 (3D các kiểu,...)​
-Vẫn được nhận đủ cập nhật như Office 2019/365 (tuy mặc định tôi có disable Update, các bạn có thể vào phần Account và re-enable phần Update)​
-Phù hợp với các máy cấu hình yếu (tất nhiên mạnh thì cũng sử dụng được), thích sử dụng Windows 10 và các tính năng tương tự Office 2019/365​

System Requirement: Windows 10/11 Only (x86-x64)

Sau khi cài đặt xong:

Lưu ý với các bác:

Bản này là 100% chính chủ và không dính tý china nào. Nếu bác nào sợ/lăn tăn sợ không sạch có thể cài thêm diệt virus, update engine/database trước khi cài bộ Office này nhé!
Khuyến khích các bác sử dụng 1 trình diệt virus trên máy tính để đảm bảo được an toàn!

Tải xuống:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu có vấn đề hoặc khó khăn trong việc cài đặt xin các bác đăng tải nhờ giúp đỡ. Tôi và mọi người sẽ hỗ trợ các bác!

Update 08/04/2021 xóa bỏ bản modding từ Office Tool Plus của China để lấy bản chính chủ từ Microsoft.

VỚI CÁC BẠN GẶP LỖI NHƯ THẾ NÀY:

THÌ NẾU NHƯ KHÔNG UPDATE LÊN =>> CỨ YÊN TÂM SỬ DỤNG BÌNH THƯỜNG.

Xin cảm ơn các bác!
Tuyệt vời