Nhờ tư vấn - Office hết hạn vẫn gõ được văn bản? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Office hết hạn vẫn gõ được văn bản?

langtuphidao

Búa Gỗ
Em thấy một số bản Office 2016, 2019 khi hết hạn không bị khóa tính năng gõ văn bản, chỉ hiện thông báo là Unlicensed thôi. Có bác nào biết đó là bản gì vậy ạ?

Em cài nhưng xài hết hạn là bị chặn tính năng Edit File, gõ văn bản luôn.

N

n2t4r

Em thấy một số bản Office 2016, 2019 khi hết hạn không bị khóa tính năng gõ văn bản, chỉ hiện thông báo là Unlicensed thôi. Có bác nào biết đó là bản gì vậy ạ?

ai đời lại dùng kiểu đó bạn ơi, 4rum có hẳn một thread lớn hỗ trợ kích hoạt mà, vào đó sẽ có cao nhân giúp đỡ

langtuphidao

Búa Gỗ
ai đời lại dùng kiểu đó bạn ơi, 4rum có hẳn một thread lớn hỗ trợ kích hoạt mà, vào đó sẽ có cao nhân giúp đỡ
ý mình là đang hỏi bản office nào mà làm được như vậy á bác. Chứ mình thì vẫn đang dùng license nhờ ae vn-z kích hoạt rồi

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Mình thì thấy có bản đó thật. Bản đó hình như là bản Pro hoặc Plus thì phải. Ở cơ quan mình có một người dùng bản đó và thấy vậy. Mình thấy từ khi rời không gian Windows thấy nhiều cái khỏe khoắn hẳn ra

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT

- Có khả năng cao là dùng KMS trial 180 ngày (Office báo chưa kích hoạt nhưng vẫn dùng bình thường).

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
hình như là pro plus VL thì hết hạn vẫn dùng được hay sao á
Chính xác luôn

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
Mình thì thấy có bản đó thật. Bản đó hình như là bản Pro hoặc Plus thì phải. Ở cơ quan mình có một người dùng bản đó và thấy vậy. Mình thấy từ khi rời không gian Windows thấy nhiều cái khỏe khoắn hẳn ra
thế giờ bác dùng OS gì, đừng nói macOS nha

HLongIT

Rìu Bạc
Rời window chuyển qua android hả thím

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Hình như mấy bản 2010 vẫn gõ bình thường mà nhỉ? Mình thấy mấy cơ quan nhà nước hay dùng bản 2010, thấy báo đỏ lòm vẫn xài như thường @@.

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Hình như mấy bản 2010 vẫn gõ bình thường mà nhỉ? Mình thấy mấy cơ quan nhà nước hay dùng bản 2010, thấy báo đỏ lòm vẫn xài như thường @@.
O2010 hết hạn dùng thử thì Word vẫn cho gõ văn bản, nhưng hạn chế nhiều tính năng, chẳng hạn PowerPoint không cho trình chiếu nữa.